Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tôi sẽ giúp bạn, nếu bạn cần | 2017

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ducuong233, 14/5/17.

Lượt xem: 35,380

1. ducuong233 Thành viên cấp 4

TẠM DỪNG DỰ ÁN NHỎ... :) GẶP MỘT VÀI THÀNH PHẦN. GIÚP XONG KHÔNG NÓI ĐƯỢC CÂU CẢM ƠN. THẤY CHÁN LẮM.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/7/18
    TN_TOAN, pitlamgi, Su Thang3 người khác thích bài viết này.
  2. Người Chia Sẻ

Người Chia Sẻ Share to be shared!

Vi phạm nội quy về tiêu đề rồi đấy nhé đồng chí! Mem lâu năm mà lại thế này là ko ổn rồi, lần này chỉ nhắc nhở và fix cho đấy.
    ducuong233 thích bài viết này
  3. Chu Bằng Monkey

Chu Bằng Monkey Mới đăng kí

Code:
    bác làm e xin logo  [monkey tips] và  [monkey channel] nhé. tks! cho e xin file psd nhé
  4. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Người Chia Sẻ - Mấy tháng la liếm trên Group. Cứ phải gõ to đâm quen tay. Thankiu bây bê <3
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. Trungg

Trungg Thành viên cấp 2

bump
  6. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Sao topic này sóng yên gió lặng thế nhỉ ?
  7. ducuong233

Toàn gửi mail ngầm trực tiếp cho em thôi bác. =)) Không public trên này đâu.
  8. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Voãi méo ! =)) =))
  9. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

up cho thiên hạ thấy \m/
    Saolaithenhi, tranvan.muon, pitlamgi1 người khác thích bài viết này.
  10. dungdvd

dungdvd Thành viên cấp 2

Nhờ bạn duccuong cho mình font hoặc tên font như hình mình gửi kèm.
    Cám ơn bạn nhiều !
  11. laptop zin

laptop zin Mới đăng kí

làm cho e đập trai hơn giống thầy tu càng tốt ạ[​IMG]
  12. Cuong90

Cuong90 Mới đăng kí

đã gửi email cho bạn , rất mong nhận đc sự giúp đỡ . Cảm ơn bạn !!!
  13. ducuong233

14. hoanglanhoaii

hoanglanhoaii Mới đăng kí

Tình hình là box vắng quá, như tiêu đề của thớt, em cũng chẳng biết nói sao cho phải. Túm mịa nó lại là em cần nhiều hình thiết kế dạng 3D để làm mấy cái nền, bác giúp em phát (giúp chỉ người làm, giúp chỉ chỗ mua...). mà bác thiết kế ngon là em cũng mua luôn (số lượng em dành làm data nhiều đấy). yêu cầu là file để in kích thước vãi nhất nhá (trung bình em in thành phẩm nó cỡ 20m2 đến 100m2 cũng có. email của em: hoanglanhoai@gmail.com hoặc hoanglanhoai@outlook.com, em sống và làm việc ở Tp.HCM, nhà sát sân bay, bác nào gần thì ới em cafe chém gió :). Mong hồi âm của các cao thủ.
  15. nguyenquipro

nguyenquipro Mới đăng kí

Bạn ơi, giúp mình vẽ lại logo này bằng illustrator để làm logo file .AI được ko ạ.
    Download logo & font: drive.google. com/open?id=0B38oldQKzCZlMV9ISk9VOGJYRDA
    [​IMG] [​IMG]
  16. long99

long99 Mới đăng kí

anh ơi rep ib em trên FB với
  17. ducuong233

Anh em đọc lại nội dung nhé. Cái nào liên quan đến ảnh ọt chỉnh sửa thì tạm thời không gửi mail cho mình nhé.

Tiếp theo là, có thể pm trực tiếp giúp mình, vì hiện tại phần công việc tồn đọc của nhiều thành viên, không cho mình đủ thời gian để đảm bảo. Nên sẽ có một số cái mình Next để giải quyết các yêu cầu rõ ràng và mình có thể làm nhanh :D
    tranvan.muon thích bài viết này
  18. nguyenjohn102

nguyenjohn102 Mới đăng kí

Bác ơi box này còn hoạt động không bác :(
  19. leaderhero

leaderhero Thành viên cấp 1

20. Iricks Nguyễn

Iricks Nguyễn Mới đăng kí

Anh làm giúp e cái Logo Team đc k ? . e làm áo team í .
    Tên : Five Lonely Guys . [5LG] .
    Nền đen . chữ trắng viền tím .

E sẽ hậu tạ ^^ . Tks ạ !!! .
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn