Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp các tác phẩm - Noo Lee

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Noo Lee, 20/3/13.

Lượt xem: 3,837

1. Noo Lee Thành viên cấp 1

Tình hình là mình than gia diễn đàn cũng lâu rồi... nhưng cũng chưa up được nhiều hình... Nay mình lập Toppic này là để up những tấm mình đã chụp cũng như blend :). Mong diễn đàn ngày càng sinh động hơn. Ổ cứng mình bị hư nên tạm thời chỉ up số lượng ít thôi. Phục hồi xong sẽ up toàn bộ :)
    Giới thiệu một chút:
    Đây là mình
    FB: http://www.facebook.com/noo.lee2

Đây là tổng hợp những tấm mình chụp và blend
    (một số tấm blend - photo Steven Nguyễn)

Đây là vài pic mình tự xử luôn :)) Nhân vật chính :)

Nhớ...!

Luôn ở phía sau...!

Độc bước ...!

Chênh vênh... Riêng một góc trời...

Pic cuối .. Hôm Noel mình thấy Cảnh này nên chụp lại "Ba ơi! ba cho bi xem hình một xíu nha ba.. Bi sẽ không không hư đâu, nha ba..."

Lần sau mình sẽ up tiếp... nhiều nhiều hơn nữa .....

...
  2. phamthaigiahuy

phamthaigiahuy Thành viên cấp 1

đẹp :like:
    Noo Lee thích bài viết này
  3. Nguyễn Trường Sơn

Nguyễn Trường Sơn Thành viên cấp 2

Tấm thì đẹp, tấm thì quá xấu ! Lười phân tách ra từng tấm phân tích lắm, nói chung là bạn lọc lại xem tấm nào xấu thì xóa đi :)
    Mrhoangpro thích bài viết này
  4. Noo Lee

Noo Lee Thành viên cấp 1

Tks nhận xét của các bạn :)... Cơ mà đây là tổng hợp những pic mình đã chup hay blend mà... để cho mọi người nhận xét thôi... nên mình sẽ để... không xóa tấm nào :)... :P
  5. Calvin Truong

Calvin Truong Mới đăng kí

Mình thích 2 tấm độc bước và luôn ở phía sau rất hay rất ý nghĩa
  6. Ku Trọc

Ku Trọc Thành viên cấp 1

Tấm thiên thần cánh ghép ngược hả bạn ? :-/
  7. Mrhoangpro

Mrhoangpro Thành viên cấp 2

ảnh của bạn đúng là cái thì đẹp, cái thì xấu.......hình như bạn sửa k theo 1 ng tắc nào ạ!

Ủng hộ diễn đàn