Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Top 5 Web chỉnh sửa ảnh online tốt nhất cho máy tính

Chủ đề thuộc danh mục 'Download tài nguyên Photoshop' được đăng bởi mongmanhictu, 19/4/18.

Lượt xem: 12,557

1. mongmanhictu Mới đăng kí

[​IMG] Dưới đây là những Gợi ý về những website chỉnh sửa ảnh online tốt nhất trên PC.
    [​IMG]Cùng trải nghiệm và tự khám phá những tiện ích tuyệt vời của những WEB này nhé.
    [​IMG]Với những tính năng chỉnh sửa ảnh mang đến cho bạn những bức ảnh không khác gì photoshop chuyên nghiệp!
    Thật tuyệt vời phải không nào? ^^

Mỗi website đều có những tính năng riêng và hầu hết những sản phẩm này đã có ứng dụng trên smartphone, được nhà phát triển thiết kế riêng cho phiên bản PC.

1. Camera360 Online

Đã từ lâu Camera360, ứng dụng làm đẹp được gọi vui là ứng dụng Ngọc Trinh, đã được nhiều người sử dụng trên các thiết bị di động. Như nắm được tâm lý của người dùng, Camera360 đã ra ra mắt phiên bản web dành cho những người sử dụng máy tính. Phiên bản web cũng được tích hợp đầy đủ các tính năng như trên di động như làm trắng da, xóa mụn, nâng mũi, sửa cằm... và tất nhiên theo tôi cảm nhận thì việc chỉnh sửa một bức ảnh qua thao tác chuột trên máy tính dễ dàng và chính xác hơn nhiều so với việc bấm trên màn hình cảm ứng. Bức ảnh của bạn sẽ trở nên lung linh hơn rất nhiều sau khi sử dụng ứng dụng.

2. Fotor

Fotor là website chuyên về ghép ảnh, chỉnh sửa ảnh, tạo ảnh bìa facebook, name card... Fotor cung cấp cho bạn những công cụ chỉnh sửa ảnh từ đơn giản đến nâng cao giúp bạn có thể trải nghiệm một cách thoải mái nhất. Nếu bạn không có nhiều kinh nghiệm về điều chỉnh màu sắc hay Blend màu thì cũng không sao, Fotor cung cấp cho bạn rất nhiều các tùy chọn sẵn có để chỉnh màu cho bức ảnh. Nhưng nếu bạn cần một bộ công cụ chỉnh ảnh chuyên nghiệp thì hãy tự mình sử dụng những tính năng như chỉnh màu sắc hay chỉnh sửa chi tiết khuôn mặt của Fotor.

3. PicMonkey

Không có nhiều tùy chọn hay tiện ích như Camera360 hay Fotor, tuy nhiên PicMonkey vẫn là một lựa chọn tốt bởi đây là một website sử dụng khá dễ dàng cho việc chỉnh sửa ảnh cũng như ghép nhiều ảnh vào trong một khung.

4. PhotoCat

Cũng giống như Camera360, ngay khi truy cập vào trong trang web bạn sẽ cảm nhận được sự đơn giản, dễ sử dụng của ứng dụng. Giao diện của ứng dụng khá trẻ trung nhưng các tính năng chỉnh sửa ảnh thì không hề kém chút nào. PhotoCat là sự kết hợp giữa tính năng chỉnh ảnh tự động nhờ các bộ lọc được tùy chỉnh sẵn và những công cụ chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp cho những người muốn tự tay chỉnh sửa bức ảnh của mình theo ý muốn.

5. BeFunky

Khi lần đầu truy cập trang web tôi đã bị ấn tượng bởi giao diện màu mè khá bắt mắt của website này.

Chính bởi giao diện bắt mắt, nhiều màu sắc đã đem đến cảm hứng cho người sử dụng. Tuy nhiên không phải chỉ có ở vẻ bề ngoài, mà nội dung bên trong của BeFunky cũng vô cùng phong phú. Bạn có thể tùy chọn chỉnh sửa ảnh một cách chuyên nghiệp như ở trên Photoshop hay sử dụng các bộ lọc màu có sẵn giống như các trang chỉnh sửa ảnh khác.

...
  2. bài viết rất bổ ích, cám ơn bạn rất nhiều
    mongmanhictu thích bài viết này
  3. mongmanhictu

mongmanhictu Mới đăng kí

cám ơn bạn ^^
  4. namvo0317

namvo0317 Mới đăng kí

chuẩn quá pác, em đang cần kiếm tool nhanh để dùng ^^ cảm ơn pác nhiều
  5. anhnbt

anhnbt Thành viên cấp 1

e thấy dùng online nhiều cái bất tiện vãi, kéo thả không được mượt như phần mền. bác nào có web site ngon giới thiệu cho e cái
  6. standaviet

standaviet Mới đăng kí

Xin cảm ơn mình đang dùng Camera360 Online thấy rất ổn
  7. binhtiente

binhtiente Thành viên cấp 1

cảm ơn b nhá :)
  8. kangnamsuper

kangnamsuper Thành viên cấp 1

Rất hữu ích. Những công cụ nhiều khi có sự hạn chế, nhiều công cụ có thể bổ trợ nhau và hoàn thành công việc ko bị rắt rối. Cảm ơn tác giả
  9. dvthanh0109

dvthanh0109 Mới đăng kí

Công cụ này mỗi cái đều có cái riêng của nó về độ độc đáo hay nha. Cảm ơn thớt đã chia sẻ nha.
  10. traitimbang1999

traitimbang1999 Thành viên cấp 1

thank thớt em đang cần.

Ủng hộ diễn đàn