Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tour Tây Nguyên của iem....:)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Michaël Mysterie, 26/3/13.

Lượt xem: 3,516

1. Michaël Mysterie Thành viên cấp 2

mới log cái acc vào đây - bon chen post hình mong nhận gạch xây nhà biệt thự :v....
    nói chứ cái này là iem chụp cách đây cũng khá lâu - chắc từ năm 2009 - mấy hình này là đang cầm con Panasonic 10mp rất cùi, chụp để làm báo cáo tour [iem học du lịch, cơ mà giờ bỏ nghề chuyển sang.... hàng không ạh..:">]

có vài tấm chụp hoa cỏ với linh tinh - với cả có cái cây gì đó mà mỗi khi cầu nguyện xong người ta hay cột dây đỏ lên nó [lâu quá nên em hok nhớ nó nằm đâu - hình như là trong vườn hoa thành phố của Đà Lạt thì phải]

đi ngang Viện hải dương học Nha Trang có chụp được bộ xương cái voi - hình như là lớn nhất thì phải, với cây cầu Xóm Bóng...:)

tấm cuối làm iem hận nhất suốt cái chuyến đi - leo núi thở như *ó luôn mà lên nhìn tấm bảng thiệt... chỉ muốn nhảy xuống núi...(_ _")

**cảm ơn các bạn đã ghé qua topic của mình - bao nhiêu gạch đá xi-măng các loại xin đáp nhẹ tay** :-s

...
    pitlamgi, seiryu7429, teeta5 người khác thích bài viết này.
  2. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

đẹp thật :) :like:
    Michaël Mysterie thích bài viết này
  3. JKP

JKP Thành viên cấp 2

Bác đã xin gạch thì em xin góp ý vậy. Màu ảnh ám nâu cam quá ạ. Bác nên đóng khẩu nhỏ hơn nữa, thật là nhỏ ý cho những tấm phong cảnh như 1 và 2. Và chụp thác nước bác nên chụp với tốc chậm + filter.
  4. Nhoc L.T.A

Nhoc L.T.A Thành viên cấp 2

công nhận hoang sơ và đẹp thật :) thích tắm dưới cái thác kia quá :)) tắm tiên thì ổn :D
  5. Hải dớ

Hải dớ Thành viên cấp 1

Tây nguyên đẹp tóa
  6. ZolWater

ZolWater Thành viên cấp 1

Em thấy một số ảnh ám lại hợp lí đấy chứ bác :))
    còn vụ ảnh thác nước tốc chậm hay tốc nhanh cũng có cái hay của nó mà bác ;)) nhỡ bác thớt có ý đồ làm nó tung tóe chứ k có ý để nó smooth thì sao ạ :3
  7. Michaël Mysterie

Michaël Mysterie Thành viên cấp 2

cảm ơn bác nhiệt tình đáp gạch...:D
    tông màu vậy là tại em set WB qua cái Shadow thành ra nó bị ám [em bị cuồng tông màu vàng nâu] :">
    còn cái khẩu, tốc, hay filter gì đó thì em thề là em cũng muốn - nhưng mà bác đòi hỏi quá cao với con kts Panasonic 10mp ròi ạh...:| nó là dòng du lịch bình thường mà?! =.="

vâng, em chúc bác tắm tiên may mắn - chứ em là hok dám rồi đó...=))

đúng như bác nói, em thích chi tiết - còn phơi hay smooth thì hok thích lắm :v.....
  8. pitlamgi

pitlamgi Banned

Đúng là những kỉ niệm đẹp nên lưu giữ :-bd

Ủng hộ diễn đàn