Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

TP HCM - Cần tìm người thiết kế 4 bộ nhận dạng thương hiệu.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Lâm Phạm, 10/9/15.

Lượt xem: 2,074

1. Lâm Phạm Mới đăng kí

Chào các bạn.
    Mình là Lâm (34 tuổi), ở TP HCM. Mình mở VP được gần 1 năm nhưng bộ nhận dạng thương hiệu vẫn chưa có. Trước mình có quen 1 bạn làm design tốt (tên là Dư Hữu Lộc) nhưng nay mình không liên lạc được. Nay mình cần tìm một bạn làm tốt hệ thống nhận diện thương hiệu để thực hiện các dự án cho cty mình và cty bạn mình, tổng cộng tạm thời có khoảng 3-4 cái.
    Mình là KTS nên biết 1 chút ít về thiết kế đồ họa, tất nhiên là rất ít thôi. Mình trong lúc cần thiết đã tự làm cho mình 1 cái logo, như hình các bạn thấy. Tuy nhiên mình tin tưởng rằng các design làm tốt hơn rất nhiều. Vì vậy bạn nào có hứng thú thì gửi portfolio cho mình vào địa chỉ email: __info@salavn.com__Đồng thời báo giá dùm mình chi phí để thực hiện 1 bộ nhận diện ở mức cơ bản (logo, name card, bì thư, letter head, và web layout).

Cảm ơn các bạn đã dành thời gian đọc mấy dòng mình viết.

Mong chờ dc hợp tác với các bạn.

Trân trọng.

P/s: Logo này mình tự làm, cty mình chuyên thiết kế kiến trúc, cảnh quan nên liên quan đến các yếu tố tự nhiên và không gian. Logo mình kết hợp 1 hình ảnh tự nhiên bất quy tắc và 1 hình học biểu trưng cho sự giới hạn, có quy tắc. Màu sắc mình chọn là một màu trầm, mát và mới lạ. Mình chưa thực sự hài lòng nên mình cần sự sáng tạo từ các bạn.
    facebook.com/sala.1901

...
  2. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Đã inbox fb cho bạn rồi nhé. Hi vọng được hợp tác với bạn.
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

1 bộ tối thiểu 50 triệu, nếu bạn đồng ý làm, cọc 50% làm hợp đồng thì mình sẽ triệu hồi 1 team làm cho bạn, một bộ không dưới 1 tháng mới xong.
    Lâm Phạm thích bài viết này
  4. khanhlogo

khanhlogo Mới đăng kí

Hình như mail không gửi được. mình gửi mà nó báo lỗi .
    Bác Dabeomoon : phá giá à ...=((
    Lâm Phạm thích bài viết này
  5. Lâm Phạm

Lâm Phạm Mới đăng kí

Bạn bỏ dùm mình các gạch ngang dưới đi nhé. Mình sợ mail bị spam nên để zậy.
  6. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Mình có inbox qua fb mà không thấy bạn rep
  7. khanhlogo

khanhlogo Mới đăng kí

van ko duoc nó báo
    Delivery to the following recipient failed permanently:

info@salavn.com

Technical details of permanent failure:
    Google tried to deliver your message, but it was rejected by the server for the recipient domain

The error that the other server returned was:
    552 Message size exceeds maximum permitted
  8. Lâm Phạm

Lâm Phạm Mới đăng kí

Mình đã nhận dc email và tn fb của các bạn. Mình sẽ phản hồi các bạn sớm.
    Trân trọng.

Ủng hộ diễn đàn