Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trang chủ về công nghệ mọi người cho ý kiến với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi thangnm1702, 26/11/13.

Lượt xem: 1,932

1. thangnm1702 Mới đăng kí

Mình làm trang chủ về công nghệ mọi người cho ý kiến để tiến bộ ạ

...
    A3ersxSOnesNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

thangnm1702 thích bài viết này
  3. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Làm single page à! :D Ấn tượng đấy bạn! Tớ thấy cái padding top vs bottom ở mục sản phẩm bạn để vậy là hơi nhiều! Ngắn đi chừng 1-2px chắc đẹp hơn! :D
  4. thangnm1702

thangnm1702 Mới đăng kí

@ Nguyễn Tất Thắng: trang này là trang chủ như là một trang giới thiệu còn khi kích vào menu sẽ ra các trang con....thanks
  5. Vũ Quang Thịnh

Vũ Quang Thịnh Mới đăng kí

Phần giới thiệu mình nghĩ nên lạ hơn một chút.
  6. thangnm1702

thangnm1702 Mới đăng kí

@ Vũ Quang Thịnh: phần giới thiệu mới đầu mình định vẽ những đường line lạ cơ nhưng để cho tem sau vậy...Tem này mình muốn tối giản một chút....)
  7. Kynlunz

Kynlunz Mới đăng kí

Đây là trang gốc:
    themeforest.net/item/de7igner-flat-ios7-inspired-coming-soon-template/full_screen_preview/5800714

Bạn có thể lấy ý tưởng từ website nước ngoài và biến tấu 1 chút thành cái của mình chứ đừng copy, vậy rất dễ làm giảm khả năng sáng tạo, phụ thuộc vào ý tưởng của người khác :D

Ps: Loại giao diện này mà xài font Arial thì rất là ko ổn, bạn nên chọn font nét mảnh hơn, ví dụ như: Segoe UI (font này đẹp nhưng phải xài Cufont nên nặng web), Roboto (font này là web font của google ko cần xài Cufont, chọn chế độ Light ra nét rất mảnh và nhìn ok hơn Arial rất nhìu)....tui góp ý chân thành đừng có ném đá tội nghiệp :))

Ủng hộ diễn đàn