Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tranh cãi vì tấm biển "cấm ăn cắp vặt" bằng tiếng Việt ở Nhật Bản

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banbaonylong, 9/6/13.

Lượt xem: 6,067

1. banbaonylong Ko phải assmin

Theo ThanhNiên

bách nhục :-?

...
    theday, miakatama05, Cáo Điên1 người khác thích bài viết này.
  2. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

vừa đọc bên voz xong chạy sang đây lại thấy
  3. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Xấu hổ. Chỉ vì 1 số thành phần mà bôi nhọ danh dự của cả 1 dân tộc.
    Người Nhật bây giờ không dùng song ngữ kiểu Nhật - Anh nữa mà chuyển sang kiểu Nhật - Việt.
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ôi Việt Nam !
  5. Phạm Minh Thành

Phạm Minh Thành Mới đăng kí

Ý thức vẫn còn kém . họ cứ nói thẳng vào mặt như thế , tuy mất lòng đấy nhưng lại có cái hay
  6. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

VN đi đâu bây giờ nước ngoài cũng sợ, đề phòng....
    tại 1 số thành phần ý thức kém mà ảnh hưởng đến cả quốc gia
    người ta làm thế đúng rồi....còn dậy sóng gì nữa :-s
  7. thanhlong_1910

thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

Đúng là Quốc nhục,
    Cứ mà vỗ ngực tự hào là NGƯỜI VIỆT NAM đi, trong khi đến 1 dòng lịch sử còn ko thuộc ( hoặc ngày sinh của Bác cũng đc :-/ )
    :-?
  8. SITUVN

SITUVN Thành viên cấp 2

Mình không rõ những thành phần này là nhiều bao nhiêu, nhưng hầu hết thành phần "tự bôi nhọ bản thân" thì được chú ý hơn, còn những người nghiêm túc, đứng đắn đắn thì ít bị chú ý.
    Mình không bênh vực gì cho những người Việt cả. Nói thế chỉ ý là có một người xấu thì có thể cả đất nước sẽ mang tiếng, đằng này không phải 1 người.

Mấy cái vụ ầm ì trên Facebook, Youtube... vừa xảy ra cũng thế.
  9. Ginkgo Biloba

Ginkgo Biloba Mới đăng kí

mọi ng bàn tán xôm tụ quá mình đóng góp thêm tấm này. Ảnh này mình chụp trên chuyến xe đi từ Lào qua Thái Lan
    thanhlong_1910theday thích bài viết này.
  10. Nhím Em

Nhím Em Thành viên cấp 1

Cũng chỉ vì 1 phút nông nổi mà làm thay đổi tất cả cái nhìn .
    :-s
  11. người Việt Nam mình xấu từ bé xấu đi khi xã hội dần phát triển. Các bạn cứ để ý mà xem. Mình công nhận mình không hoàn hảo và nhiều thiếu sót nhưng nhìn thấy mấy bức ảnh như vậy mình chỉ dám ở trong nước chứ không còn dám ước mơ xuất ngoại nữa.
  12. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Không biết phải nói gì nữa. Mỗi người cần tự xem lại bản thân mình!!1
    :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s
    hactyhon thích bài viết này
  13. huytien

huytien Mới đăng kí

không thể bàn cãi về cách mà người ta đã viết. phải tự trách bản thân mình trước đã

Ủng hộ diễn đàn