Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tranh chì] Emma Watson

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Ank, 2/8/14.

Lượt xem: 3,035

1. Ank Thành viên cấp 1

Công nhận vẽ chân dung thích hơn vẽ chai lọ nhà cửa thiệt :))
    Dạo trc vẽ mấy e gái Nhật Bản các bác vào cm jav nhiều qá >:), vẽ Emma Watson chắc cm lành mạnh hơn một tí ;))
    (Mình vẫn còn trữ vài tấm chân dung jav ido...ak qên gravure idol chắc chọn ngày thiêng share cho a e sau ;)) )

Fb cho ae nào có cùng niềm đam mê jav id...nhầm đam mê đất nước Nhật Bản xinh đẹp giao lưu kết hợp :">
    facebook.com/nhatanh.tran.73

...
  2. Nguyễn Văn Tính

Nguyễn Văn Tính Thành viên cấp 1

tự vẽ ạ
  3. kn-nguyen

kn-nguyen Mới đăng kí

Buồn quạ, bạn bằng tuổi mình mà tài năng ghê :'(
  4. CuongArt

CuongArt Thành viên cấp 1

vẽ tóc kiểu gì vậy bác :3 dùng tẩy cứng tẩy hả :-ss
  5. Nguyễn Văn Tính

6. Ank

Ank Thành viên cấp 1

Nguyễn Văn Tính uk đúng r bác, bạn b vẽ Emma đẹp ghê, trông rất "người nhớn" :x
    kn-nguyen mỗi ng một tài k ai giống ai mà b, chỉ cần tìm ra tài của m và theo đuổi thôi :))
    CuongArt bt m dùng tẩy đen mềm, htrc ms trấn đk cục tẩy trắng của c e, thấy cứng hơn tẩy đen 1 tí, dùng tẩy tóc sướng hẳn, k b có p tẩy cứng mà bác nói k :D
    Nguyễn Văn Tính thích bài viết này
  7. Nguyễn Văn Tính

8. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

vẽ tay mà dc vậy là ok lắm ui :):):):)
    Nguyễn Văn Tính thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn