Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tranh manga vẽ với chuột

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Yuu Ait, 28/2/15.

Lượt xem: 4,202

1. Yuu Ait Thành viên cấp 1

mình mới học lớp 10, dạo phòng tranh, nhìn tranh các bạn cái nào cũng khủng , nhìn lại mình còn gà nhưng cũng đăng cho dân chúng chọi gạch, tất cả tranh mình vẽ cùng con chuột yêu quý TT_TT ko có wacommà vẽ - nhưng chuột thì nhà nào cũng có.. thế nên :v
    bức này vẽ tặng con bạn , nó thích chim cánh cụt, vậy là troll nó = cách vẽ cho cả đàn cánh cut4 rớt bạch bạch xuống >_<
    năm con dê vẽ tranh con dê
    thằng bạn kêu, ê, cậu vẽ dc tranh kinh dị kết hợp trừu tượng hok ? và... nó đây
    phong cách cổ trang
    tranh chibi kết hợp doodle, trình còn gà nên nhiu đây
    tất cả tranh mình làm từ đầu năm đến h :v mong các bạn góp ý

...
    Khanhpatico thích bài viết này
  2. Yuu Ait

Yuu Ait Thành viên cấp 1

sorry >_< mình lỡ đăng tới 2 bài. do máy lag nên khi kiểm tra lần đầu ko thấy nên mình đăng lại. kiểm tra lần 2 thì thấy có tới 2 bài -_- các bạn check bài thứ 2 của mình nhé :v
  3. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:O có triển vọng mặc dù vẫn có lỗi, nể cái thời gian bạn ngồi line thiệt, rồi mớ bòng bong kia gọi là lâu phét ấy nhỉ
  4. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

Theo mình bạn vẽ chuột thế này là quá đẹp rồi - nếu có đam mê thì bạn nên dành dụm mua cái wacom (:
  5. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

nhìn yêu quá
  6. hisu

hisu Mới đăng kí

ko có ổ địa là sao thím êy :v
    mua wacom về thì lên mạng mà down driver mới nhất về cài , giờ ai còn đút cái đĩa theo máy vào cài đâu .
    tưởng thím đi nét bằng chuột luôn ...
    Yuu Ait thích bài viết này
  7. Yuu Ait

Yuu Ait Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn, :v thì đi nét bằng chuột đó bạn. vẽ tay -> máy -> ngồi mò nét, nói chung có wacom nhanh hơn, chứ dùng chuột mà tỉa nãn lắm
  8. Yuu Ait

Yuu Ait Thành viên cấp 1

:3 mình đang cố gắng fix hết mấy lỗi đây, hóng lớp học mĩ thuật hình họa, mún tập vẽ thêm dáng , đó h mình toàn tự mò chả học qua lớp nào nên dáng hay chi tiết có hơi lỗi /-w-/

Ủng hộ diễn đàn