Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tranh vẽ chì Leonardo dicaprio. các bác góp ý với

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi longnhans, 15/3/14.

Lượt xem: 2,827

1. longnhans Thành viên cấp 1

mình chưa học qua vẽ, nên đánh bóng với vẽ tóc ko bít làm ntn cho nó ổn nữa? có ai có chuyên môn chỉ mình với nhá! thanks!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/3/14
    Babycat2312, Thiên Trí, FMP8 người khác thích bài viết này.
  2. longnhans

longnhans Thành viên cấp 1

đây là stock ạ
  3. Đinh Tùng

Đinh Tùng Thành viên cấp 1

Đẹp thế bạn :D
    longnhans thích bài viết này
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Đẹp lắm. Tuy mình không vẽ được như bạn nhưng mình thấy cái môi chưa có độ sâu lắm. Chỉnh lại chỗ này tí là ổn rồi.
  5. longnhans

thanks bạn :)
  6. MonkeyLuLu

MonkeyLuLu Thành viên cấp 1

Chưa học vẽ thế này là quá tốt rồi . Cố lên
  7. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

Xét về tổng thể thì bạn nên đẩy sắc độ lên tí! còn chi tiết thì phần miệng và nhân trung tả chưa thấy khối và độ sâu :D
    P/s: Lần sau nhớ úp 2 hình nằm kế nhau nhá, Croll lên xuống mún banh con chuột rồi >:P
  8. longnhans

Thanks Bạn Thiên Trí đã góp ý. mình sẽ cố trong những pic sau. Tiện cho mình hỏi luôn về cách đánh bóng trên mặt dc ko bạn? mình nên đánh nét trên khuông mặt theo chiều ntn để thấy khối rõ hơn nhỉ ? bạn chia sẽ dc ko :)?

Ủng hộ diễn đàn