Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trời lạnh, ngại ra ngoài. Bập bẹ tập làm blend.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hoangsonptit, 4/12/12.

Lượt xem: 2,581

1. Hoangsonptit Thành viên cấp 2

Trời thì lạnh lại không có gấu sưởi ấm. Thôi đành ôm e lap cho đỡ buồn:)). Mới vào nghề mong các bác chém nhẹ nhẹ ... Để lần sau còn tiến bộ
    Stock
    Blend :

...
  2. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Cá nhân mình không thích màu này lắm. Nhìn chẳng có chút sức sống nào, đối lập hoàn toàn với câu "To the future"
    Tuy nhiên cách bạn thêm phần ánh nắng vào khá hay :like:
    Hoangsonptit thích bài viết này
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Ở Công Viên Thống Nhất hả ?
    Màu này hơi u ám rồi bạn ơi, nếu màu này bạn để chữ Hoài niệm hay chữ gì đó tương tự như vậy thì hay hơn. :)
  4. asnavyueki

asnavyueki Thành viên cấp 1

Mình thấy bạn Blend màu này trông rất u ám, đối lập với ánh sáng trắng chiếu xuống, nhưng ngược lại bạn đã làm nổi được mod với cái màu đỏ ấy. :)
    Hoangsonptit thích bài viết này
  5. pcdanh0105

pcdanh0105 Thành viên cấp 2

tấm 1 nhìn ko thực lắm thù fải
  6. Hoangsonptit

Hoangsonptit Thành viên cấp 2

Uh, cái này t chụp ở cv thống nhất :). Ý tưởng của t là ánh sáng kia cái kiểu là nhìn về tương lai , nên t vs để cái chữ ấy . Thank cậu đã góp ý
  7. Hoangsonptit

Uh stock chụp bằng điện thoại nên nó hơi ảo :)
  8. limica171

limica171 Thành viên cấp 1

Mình nghĩ nên blend màu tươi sáng thì hơn
    và text có vẻ cứng nhắc qá :)
    Mấy tia sáng trông khá ổn :)
  9. always

always Thành viên cấp 2

MOD đứng rất có thế nhưng màu ko xanh, ko sáng :">
  10. Hoangsonptit

Cảm ơn bạn góp ý :)
  11. Hoangsonptit

Cái này là t chụp bằng điện thoại. Hm đang mày mò nghịch Camera Raw xem nó thế nào :) . Xem màu có sáng hơn đk không . Dù sao cũng cảm ơn bác đã góp ý :like:

Ủng hộ diễn đàn