Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Troll mấy thằng bạn!!! Tránh xem nửa đêm =))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Tass_La, 31/5/13.

Lượt xem: 3,611

1. Tass_La Thành viên cấp 2

Còn vài ngày nữa là thi tốt nghiệp cấp 3 rồi nên mình muốn dìm hàng mấy thằng cùng lớp cho vui cửa vui nhà. Những pic đã làm từ một thời gian trước nhưng vì thương tình chúng nó nên chỉ up lên zing và fb. Giờ hết thương rồi nên cứ dìm =))

Bác nào bảo mình đểu thì đừng nghĩ vậy nhé! Trước khi up mình có viết stt lên fb và tag chúng nó vào rồi...dù bị phản đối kịch liệt :)) Mình xin chọn ra những pic ko nhìn ra mặt và chỉnh sửa lại rồi. Ko up stock đâu nhes~ :)) các bác làm gì chúng nó lại chết mình

Nào cùng chiêm ngưỡng :))

Còn tấm này bác nào muốn nghịch thì nghịch ha =))

...
    mgr, TVH_148, Mezzazzy1 người khác thích bài viết này.
  2. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

mấy pic đầu màu thích thật
    Tass_La thích bài viết này
  3. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Màu trông quái dị ghê:))
  4. ngocbg

ngocbg Mới đăng kí

màu trầm thật