Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trưa nắng lên cơn :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi KaiiMkid1501, 25/9/13.

Lượt xem: 2,633

1. KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

Thưa , Em Không Biết Chụp Ảnh Đâu.... Chỉ Biết Đưa Ống Kín Vào Và Chụp Thui @@... Có Gì Ném Gạch Ít Thôi Nhé :D
    ps/ còn nhiều lắm ... nhưng mấy tấm đó thấy không vừa ý nên em chỉ post 2 tấm :v

...
    Hẻo Hóm Hĩnh, sakura_tsubasa_1995Serverror thích bài viết này.
  2. KaiiMkid1501

KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

Úp Nào ...
  3. KaiiMkid1501

sao không ai vào cmt nhỉ :(.... lần đầu tiên chụp hình mà k đc nhận xét thì chán lắm :(
  4. Serverror

Serverror Thành viên cấp 1

Ảnh cũng không có gì đặc biệt cho lắm, bạn nên tiếp tục, mà chụp bằng cái gì thế sao mà nhiễu ghê vậy.
  5. Mil Mèo Kon

Mil Mèo Kon Thành viên cấp 2

Bạn chụp bằng máy kĩ thuật số gia đình phải không? Ảnh load nặng T.T
  6. KaiiMkid1501

em chụp = sony NEX - C3 kèm vs cái lens sony 18 - 55 :3.... ák Mil Mèo Kon

còn Serverror nhiễu sao ạ .. em không hiểu cho lắm :D
  7. Serverror

nhiễu hạt nhiều lắm mà bác, nất là tấm số 2, click vào hình là thấy ngay, mất chi tiết hết rồi, hoặc có lẽ bạn cho rằng đó k hông phải là nhiễu
  8. KaiiMkid1501

Serverror có lẽ là em dùng camera row qá lố :3
  9. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

nhận xét gì giờ bạn, chất lượng của bức ảnh à @@
  10. KaiiMkid1501

New Orleans k biết nữa :v... có lẽ nhận sét góc chụp .... em chụp như thế nào :v..... v.v.v.v.v. em cũng chả biết :3
  11. Serverror

Hai tấm hình này chưa n ói được gì nhiều, có lẽ bạn nên giao lưu thêm vài topic khác nữa đi.
  12. Zstran

Zstran Thành viên cấp 1

Bạn nên tham khảo nhiều thêm :| chứ trả bjk bình luận gì

Ủng hộ diễn đàn