Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trượt ĐH MTCN thì xét NV2 trường nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi blshuy96, 24/7/14.

Lượt xem: 2,027

1. blshuy96 Thành viên cấp 1

Chào mọi người, vừa rồi em có thi Đh Mỹ thuật công nghiệp và trượt thẳng cẳng (28 điểm). Mọi người cho em hỏi ở HN có trường Đh nào có khoa thiết kế đồ hoạ mà tuyển NV 2 không ạ?
    Mong mọi người tư vấn cho em, em xin cảm ơn

...
  2. Sun

Sun Mới đăng kí

Không xuống được mở à :D Nguyễn Trãi gì gì nữa á :v nhưng thôi, chịu khó ôn thêm một năm nữa đi, học trường khác tều lắm
    blshuy96 thích bài viết này
  3. blshuy96

blshuy96 Thành viên cấp 1

Sun trường Đại Học Nguyễn Trãi gì ở Đội Cấn đúng k bạn?
  4. Sư tử đầu hói

Sư tử đầu hói Thành viên cấp 2

ớ có điểm r hả thím :-? chắc mình tạch thẳng cẳng rồi:(( xem ở đâu vậy?
  5. mrjay

mrjay Mới đăng kí

28 vẫn tạch :-ss thấy có đh mở khoa KT đc đấy. ko thì ôn thêm năm nữa cho chắc :-"
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

blshuy96 mình cũng ko rõ,có mấy thằng em trước tượt trường đó rồi sang nguyễn trãi học, nhưng sau đó học chán mà tiền thì đắt trường kiểu vớ vẩn nên là nghỉ, ôn thi mtcn :D 1 năm ko là gì, ôn thêm năm nữa còn hơn :D. mình cũng gặp khá nhiều trường hợp học mở, các trường khác, xong chán rồi lại quay sang thi mtcn lại hết á, còn nếu thích học đồ họa, năm đầu bạn có thể học trước ở các chỗ về đồ họa như fpt arena chẳng hạn :)

Ủng hộ diễn đàn