Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Từ khóa biến mất khỏi top

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi quocmai, 11/9/15.

Lượt xem: 1,874

1. quocmai Thành viên cấp 1

Trang web mình mới xây dựng
    gameapk68,mobi
    Những ngày đầu mình viết bài sau đó mới đi link bình thường và chất lượng. Sau khi mình mua link và dính ngay cái sandbox mà mình không biết. sau đó mình cũng đã chặn link và gỡ ra.
    đồng thời cùng với đó là mất luôn top nhưng không thấy google gửi mail j.
    thế này khắc phục sao ạ

...
  2. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Bạn dính sandbox rồi thì khó mà gỡ. Việc giờ của bạn là chặn link, cập nhật nhiều nội dung, kéo traffic từ mạng xã hội về thật nhiều trong khoảng 1 tháng rồi xem chuyển biến thế nào.
  3. quocmai

quocmai Thành viên cấp 1

Không phải web mình dính mà web mình mua textlink và mình đã chặn trước khi google index. Giờ từ khóa cũng ở trang 1 rồi nhuwgn chưa lên top được
  4. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

À, ra thế. Thế thì bác chặn là đúng rồi. Từ khóa bác biến mất do đột ngột tụt quá nhiều baclink nên Google chém bác thôi. Việc của bác giờ là kiếm lại nguồn link khác cho nó
  5. nhathp1991

nhathp1991 Mới đăng kí

Việc này thì khó lắm. Nếu nhẹ thì có thể làm lại được . Còn nặng thì khỏi làm luôn. Trc dính rồi cố gắng mãi mà không lên được -> bỏ
  6. quocmai

quocmai Thành viên cấp 1

Trang mình chưa dính nên giờ top vẫn ổn định lại rồi !! tks mọi người

Ủng hộ diễn đàn