Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tự Truyện Chấm Cơm - Nơi chia sẻ câu chuyện của bạn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banbaonylong, 2/7/15.

Lượt xem: 2,943

1. banbaonylong Ko phải assmin

Mình và vài đứa bạn cùng nhau lập nên trang web Tự Truyện Chấm Cơm. Mình cũng đã xin phép assmin để post thớt này :D

Tự Truyện Chấm Cơm là nơi để bạn chia sẻ những tác phẩm của bản thân :3, việc viết truyện sẽ trở nên vô cùng dễ dàng. Không cần phải viết chuẩn kiểu văn học hay ảnh hưởng lối viết của bất kỳ nhà văn nào. Viết truyện theo cách của bạn, cảm hứng và ngôn từ của bạn. Ai cũng có thể viết lên câu chuyện của mình dưới 1 cái tên bất kỳ, không quan tâm bạn là ai, làm gì, sống theo chuẩn mực nào!

Những tâm sự khó nói hay chưa đủ can đảm, những điều thầm kín không thể nói cùng ai hay đơn giản là không tìm được người chia sẻ! Mọi người sẽ đọc được những câu chuyện có thật hoàn toàn, được chia sẻ 1 cách gần gũi, chân thật nhất từ chính tác giả câu chuyện, cảm nhận những mảnh ghép đầy màu sắc trong cuộc sống, những lối văn khác nhau, mang đậm chất và cá tính của người viết!

...

Tóm lại trang web Tự Truyện Chấm Cơm để các bạn tự viết và đọc những câu chuyện xung quanh bạn :3. Bạn có toàn quyền với câu chuyện của bạn :P kể cả xoá nó đi...

Giao diện trang web cực kì đơn giản theo dạng 1 tờ báo, hy vọng web này sẽ giúp các bạn giải trí bên cạnh thời gian học tập, làm việc ngoàn đời :3

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Câu "chuyện" bạn ơi... chuyện trò linh tinh verson vdns :D
    ủng hộ ^^
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Gurl à, :-? sai chính tả rùi...
  4. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

banbaonylong Bạn hỏi lại mọi người xem câu "chuyện" hay câu "truyện" nhé :D
  5. 7AM

7AM Thành viên cấp 1

Nếu mà dùng "truyện" thì ko nên để "câu" đừng trước.
    Còn "câu chuyện" thì đúng rồi.
    Cá nhân mình thì nên dùng "câu chuyện", nghe nó vừa bộc bạch, vừa chân thật.
  6. ► HN3T.Love

► HN3T.Love Thành viên cấp 2

Truyện là truyện, không ai lại dùng câu truyện cả. Phải là câu chuyện.
  7. ► HN3T.Love

► HN3T.Love Thành viên cấp 2

WEB có vấn đề về đăng nhập bằng google sao ta :-/
  8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

:-? bên mình chưa có xài g+ :(
  9. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Hóng rì viu các thánh! :))
  10. rxathu9999

rxathu9999 Mới đăng kí

ồ, tự truyện .com lên vietdesign rồi à. Truyện mình đang top 5 đó nha ^^