Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn cách seo vệ tinh

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi tuannguyenkute, 6/11/15.

Lượt xem: 2,911

1. Chào mọi người. Cho em hỏi seo vệ tinh có khó không ạ, với site mới thì cần chuẩn bị những gì, và làm sao để tối ưu site chuẩn seo được, không biết bác nào rành thì tư vấn giúp em với, em xin cám ơn nhiều lắm.

...
  2. hkcvietnam

hkcvietnam Banned

SEO vệ tinh là bạn tạo nhiều WEBSITE hoặc nhiều Blog trỏ bài viết về Website chính của bạn đó.
    Nội dung các web và blog đó liên quan đến Web chính của bạn...
  3. novuhoa326

novuhoa326 Mới đăng kí

mình đang làm site diễn đàn làm site vệ tinh bạn nào tư vấn seo site này tnao giúp mình với
  4. bachu

bachu Mới đăng kí

Để làm seo vệ tinh thì cũng như seo một website chính. Nhưng mức độ cấp bậc thì thấp hơn web chính của mình. Vì mục đích là seo web chính chứ không phải seo site vệ tinh. (Nhưng site vệ tinh càng khủng thì càng tốt)
  5. Linh_gao

Linh_gao Mới đăng kí

Seo site vệ tinh có gì đâu bạn, chịu khó viết bài cập nhật nội dung mới thường xuyên và trỏ link về web chính của bạn ấy, muốn seo hiệu quả nữa thì trỏ link các site vệ tinh cho nhau nữa.
  6. thieny.tina

thieny.tina Mới đăng kí

Nói chung bạn cũng nên đi backlink cho nó để có thêm liện kết hiện nay có rất ít forum có traffic tốt để bạn đi
  7. Than Pham

Than Pham Thành viên cấp 1

thế đi blog vệ tinh mà mình đăng cùng 1 IP thì có tính spam kko, các pro chỉ giáo với
  8. Cozy

Cozy Mới đăng kí

Lót dép hóng, cao nhân chỉ giáo. Mình cũng đang quan tâm
  9. thuyunion

thuyunion Banned

mình thấy tạo nhiều blog là cách đỡ tốn chi phí hơn mà lại hiệu quả.
  10. kdtrieuan

kdtrieuan Banned

Bạn có thể làm blog, hay wp rồi code sửa cho nó.
  11. blifeads

blifeads Mới đăng kí

web vệ tinh cunhx như web chính, cần có tuổi,, backlink chất lượng, ref domain

Ủng hộ diễn đàn