Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn đèn flash

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi huydat, 6/8/13.

Lượt xem: 2,793

1. huydat Thành viên cấp 1

Ai có thể tư vấn 1 số loại cho e đuwojc không e đang cần 1 cái nhưng không biết nên mua loại nào giá lại phải chăng.em dùng 60d

...
  2. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

huydat Mua cái flash Youngnuo for Canon + trigger (Kích flash từ xa) Tầm 2TR, ngon bổ rẻ.
    PS: Bạn chụp lâu chưa, nếu mới chụp thì chưa cần phải mua FLASH sớm đâu. Lý do tại sao ư? Bạn nên chụp NO FLASH khi khởi đầu, để cảm nhận ánh sáng tự nhiên 1 cách tốt nhất, rất có lợi cho bạn về sau khi sử dụng FLASH. :-bd
    huydat thích bài viết này
  3. huydat

huydat Thành viên cấp 1

luisleo29 cảm ơn bác đã nhiệt tình nhé ^^
  4. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

huydat nếu vẫn nhất quyết mua thì cho bác cái tổng hợp các clip " tư vấn mua flash và hướng dẫn các thủ thuật chụp vs flash "

Ủng hộ diễn đàn