Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư vấn] Mấy bác học vẽ tư vấn cho em với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi manhnca04746, 1/8/15.

Lượt xem: 3,935

1. manhnca04746 Mới đăng kí

Em mới bắt đầu từ Zero, thầy đã cho em vẽ tượng đầu người rồi

theo các bác thì có nên bảo lưu để học vẽ tĩnh vật căn bản rồi quay lại học ko ạ ?? Chứ em sắp thi rồi, chắc chắn ko vẽ dc luôn ấy kiểu gì cũng tạch , em mới học dc 1 tháng

em dựng hình đầu người con khó, dựng hình sai lên sai xuống nữa chứ, còn đổ bóng sắc độ thì xác định luôn, như là vẽ bậy luon ấy ạ

mà chả hiểu sao em hiểu về dựng hình ok hết rồi, dựng hình lớn rồi đến nhỏ ok hết rồi, nhưng khi vẽ chi tiết thì lại bi sai, ức chế vl` ra ấy

...
  2. manhnca04746

manhnca04746 Mới đăng kí

cho em xin kéo lên 1 chút
  3. minhphong

minhphong Thành viên cấp 1

đó là căn bản, k cần nhất thiết phải học vẽ tĩnh vật trước, luôn có quy tắc chung về bố cục và tạo hình, cứ học theo thầy thật tốt lấy căn bản là dc

Ủng hộ diễn đàn