Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn máy in ảnh để in trong studio

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi nguyễn khánh Hoàn, 13/9/15.

Lượt xem: 5,051

1. nguyễn khánh Hoàn Mới đăng kí

Mình xin nhờ anh em chỉ cho loại máy in nào in thành phẩm rẻ mà chất lượng ảnh tốt phù hợp để in photobook và thiệp cưới nhu cầu sử dụng cho studio

...
  2. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Bạn có thể mua máy in Epson, vừa tiết kiệm chi phí mà in lại đẹp. Nếu chỉ in các thành phẩm nhỏ hơn tờ A4 thì dùng máy T60 còn nếu in nhỏ hơn A3 thì dùng loại máy Artisan 1430. CÒn muốn in khỏ to hơn nữa thì bạn có thể nhờ tư vấn thêm :D
  3. nguyễn khánh Hoàn

nguyễn khánh Hoàn Mới đăng kí

e cần in cả khổ a3 . và giá mua máy không quan trọng chỉ cần mực rẻ mà chất lượng bản in tốt
  4. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Vậy dùng epson là hợp rồi. Mực in thì nen dùng mực ngoài chứ đừng dùng mực của chính hãng bạn nhé.
  5. nguyễn khánh Hoàn

nguyễn khánh Hoàn Mới đăng kí

bác @badboy2000320 có thể tư vấn giúp e là máy epson gì không ạ
  6. dracula0811

dracula0811 Mới đăng kí

Mình dùng Epson T60 In khổ A4 trở xuông. Nếu in khổ lớn hơn thì ra Lab :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn