Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

TUT hướng dẫn xài phần mềm diệt virut Kaspersky vĩnh viễn và free

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi -- Lê Văn Cường --, 28/3/15.

Lượt xem: 20,533

1. -- Lê Văn Cường -- Thành viên cấp 2

Chắc dân IT không lạ gì với kaspersky.Đây có thể là phần mềm diệt virut mạnh nhất mà mình biết , diệt được hầu hết virut , nhận diện được file cờ rắc và virut nên yên tâm cờ rắc của các phần mềm sẽ ko bị quyets bay mất.Hôm nay mình viết bài này cho những bạn chưa biết thủ thuật sài kaspersky chùa
    B1 : Download kaspersky
    http://www.mediafire.com/download/9ul1u7p55hz7dr0/kav15.0.0.463en_6021.vds
    down về nhớ đổi đuôi .vds ->.exe nha
    B2 : download cái này về
    http://www.mediafire.com/download/vpr6p24eewm0mz5/Kaspersky Reset Trial 4.0.0.21 Final.rar
    ok đủ đồ chơi rồi làm thôi
    B3: cài đặt kaspersky.Bạn sẽ dc 30 ngày miễn phí dùng thử.Bạn cứ sử dụng pm này cho đến ngày 28 hay 29 gì đó sẽ dùng pm tải ở trên cái Kaspersky+Reset+Trial++4.0.0.21+Final.rar đấy để reset key trial và cứ thế là ta xài chùa mà không tôn xu nào khi hết ta lại reset key là ok

Hướng dẫn reset key
    -Tắt internet
    -click chuột phải dươi icon kaspersky chọn pause protection --> hiện ra cái bảng chọn pause 30p

- click chuột phải dươi icon kaspersky chọn setting chọn additional-->seft defence --> bỏ cái dấu tíck enable selft-defence

- Tắt kaspersky
    - Mở file KRT_4.0.0.21.exe trong file Kaspersky+Reset+Trial++4.0.0.21+Final.rar tải về vừa rồi.Click vô activision reset

Mở lại internet
    - Kaspersky dc bật lại bạn chọn vô dòng activate trial vesion...

- Đợi 1 lát và thành quả là key dc reset lại 30 ngày

Cách này dùng được cho rất nhiều bảng kaspersky
    Kaspersky Antivirus 2011.
    Kaspersky Antivirus 2012.
    Kaspersky Antivirus 2013.
    Kaspersky Antivirus 2014.
    Kaspersky Antivirus 2015.

Kaspersky Internet Security 2011.
    Kaspersky Internet Security 2012.
    Kaspersky Internet Security 2013.
    Kaspersky Internet Security 2014.
    Kaspersky Internet Security 2015.

Kaspersky CRYSTAL 2.0.
    Kaspersky CRYSTAL 3.0.
    Kaspersky Small Office Security 2.
    Kaspersky Endpoint Security 8.
    Kaspersky Endpoint Security 10.
    Mọi thắc mắc comment dưới mình sẽ trả lời.Lần đầu viết bài có sai sót mong mọi người bỏ qua cho đừng ném đá tội em

...
    H_T, Phạm Hữu Dư, Luffy Mũ Rơm2 người khác thích bài viết này.
  2. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Mấy năm trước mình cũng chơi trò này :))
    Rồi nhận ra chạy antivirus nó nặng chả kém gì 1 đống virus gộp lại, thế là xóa luôn, ko antivirus, ko firewall, ko bảo vệ gì hết đến tận bây giờ =))
    Mr cu, FzeNix-- Lê Văn Cường -- thích bài viết này.
  3. -- Lê Văn Cường --

-- Lê Văn Cường -- Thành viên cấp 2

TrungKien Bạn gan dạ quá.Nói thật hồi năm 1 mình bị 1 con virut gì gì đó quên tên rồi nó chỉ phá cái boot setor của máy mình thôi,Đoạn code đó dc cài vô phần APRM của ổ cứng thế là mất hết dữ liệu, khởi động máy cũng ko lên.Bạn cẩn thận ko gì bảo vệ kẻ cướp nhìu lắm đấy
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

chỉ xài MSE, cắm USB chỉ để chuyển JAV là chính, mọi thứ file làm việc v.v... wa chatwork, skype hay mail. Làm thế éo nào virus đc :-?

mà đến diệt virus còn xài cờ rắc hay tool thì thế éo nào an toàn đc? trojan đầy ra
    -- Lê Văn Cường -- thích bài viết này
  5. -- Lê Văn Cường --

Ko đỡ dc vụ này.Em thua.Em cũng hay nghich virut(bỏ hết vô máy ảo) nên phải có ông diệt vi rut tốt 1 tí sợ 1 ngày tụi nó tràn ra thì die
  6. rubia

rubia Thành viên cấp 3

thà là xài cái antivirus có bản quyền chính chủ, chứ xài kiểu như thớt mình k an tâm, chắc chắn sẽ có lúc nghi ngờ nó diệt có triệt để k, + nặng máy thì thể nào cũng cho nó bay. :)
  7. -- Lê Văn Cường --

rubia bạn yên tâm.PM này diệt vô cùng tốt cũng khá nhẹ máy (Ram chạy trên win 7 là 90->100M thôi).Chỉ có cái pm này update rất nhiều để cập nhật danh sách virut khi đó thì nó hay kéo mạng tí thôi.
  8. crazysad

crazysad Thành viên cấp 1

gọi là có cho an tâm lâu lâu bật lên quét thôi chứ lúc nào cũng bật thì ....
  9. SuNaLe

SuNaLe Mới đăng kí

sài chùa cũng có cái tốt mà...:))
  10. hungsiro

hungsiro Thành viên cấp 2

11. anhka183tb

anhka183tb Mới đăng kí

nói thật là e hay xem ếch nhiều, ghost máy liên tục, chả diệt cái j hết :3
  12. 745136

745136 Mới đăng kí

Xem sex nhiều chưa chắc đã là có virus, k xem sex chưa chắc máy đã sạch bạn ợ...
    Phải tự bảo vệ mình bằng cách vào các trang web uy tín, để ý các đường links lạ, nếu có nghi ngờ thì k click vào... thi thoảng lâu lâu thì cài KIS vào quét virus toàn bộ máy, quét xong thì cài lại win luôn (tránh virus ở ổ khác, gho lại chỉ gần như là sạch cái ổ C thôi) :v
  13. o0 Hưng Bùi 0o

o0 Hưng Bùi 0o Mới đăng kí

vậy là cứ 30 ngày mình lại phải chạy lại key à như vậy thì thua tôi có tật hay quên nên cái này hơi bị căng à
  14. TuanDsg

TuanDsg Mới đăng kí

Cho e hỏi chút, thế cờ rắc bằng cách này ko hay hơn à :3
    Code:
    http://sinhvienit.net/forum/share-key-kaspersky-internet-security-2015-tieng-viet-update-lien-tuc.350213.html
  15. Try_my_best

Try_my_best Mới đăng kí

hồi trước cũng xài kasperkey thấy chạy ngốn RAM vãi ra , thế là chuyển qua avast vừa nhẹ vừa đủ xài , không thông báo nhiều
  16. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

Mình cũng khoái thằng Kaspersky nhưng khổ cái là luôn bị block key, cờ rắc mấy lần ell được nên nản. Mình thích cái cài là được luôn ý, cứ 30 ngày lại chạy lại trial này mệt quá. Cảm ơn bác đã share
  17. -- Lê Văn Cường --

18. -- Lê Văn Cường --

TuanDsg bạn dùng cũng dc.Nhưng mấy cái key 365 ngày thì sài mấy bữa là lock thôi bạn.
  19. -- Lê Văn Cường --

Các bạn an tâm khi dùng cái này
    - 30 ngày reset 1 lần, khi key của bạn còn tàm 4-5 ngày thì kaspersky sẽ báo bạn biết thôi đừng lo
    - kaspersky sẽ lên lịch quyét tookit trong 1 khoảng thời gian đảm bảo máy bạn sạch virut
    - kaspersky khi phát hiện file dính virut sẽ ko xóa mà tìm cách gỡ mã độc đi.Anh nào down sex mà file dính virut sẽ yên tâm thôi
    -về vấn đề tài nguyên thì đây, có 70M ram thôi
  20. -- Lê Văn Cường --

Ủng hộ diễn đàn