Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tutorial] Sketch và lên màu cùng artist Alex Negrea [The Hunter]

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi Mai Xuân Tùng, 18/4/15.

Lượt xem: 7,282

1. Mai Xuân Tùng Thành viên cấp 1

Anh nào là Alex? -> http://alexnegrea.deviantart.com/
    Chủ đề: Character Rendering in Photoshop by Alex Negrea [Hunter]
    Tóm lược: Skech -> Lên màu từng bộ phận ->tỉ mỉ các chi tiết-> Các hiệu ứng
    Dung lượng: 729 MB.
    Thời gian: 105"
    Kèm: Brush tác giả cung cấp.

Link tải về: [LOCK]http://www.mediafire.com/download/1...ter_Rendering_in_Photoshop_by_Alex_Negrea.rar[/LOCK]
    [Btw: Hãy liên tục seed đến khi nào nhà máy điện không con nhiêu liệu mà đốt. Đó là cách chia sẽ tốt nhất.]
    _____________________________________________________________________________________
    Ảnh minh quạ

...
    FMP, b0ybuidoi112, Astermartin2 người khác thích bài viết này.
  2. TXE-taker

TXE-taker Mới đăng kí

em đang kéo, cám ơn bác nhé.;)
  3. Astermartin

Astermartin Mới đăng kí

em mới học vẽ, cám ơn anh đã share ạ :D :D
  4. b0ybuidoi112

b0ybuidoi112 Thành viên cấp 2

Thanks bác :D
    Có góp ý là bác nên tổng hợp tất cả tất cả các topic bác đã up,
    Dẫn links phía dưới để mọi người tiện theo dõi :D
  5. Mai Xuân Tùng

Mai Xuân Tùng Thành viên cấp 1

-Tôi sẽ tổng hợp tất cả khi nào hoàn thành share hết. Vì trong quá trình này tôi phải lọc để chia sẽ, vì hữu ích nhất, ổn thỏa nhất thì tôi mới share để tránh lãng phí dung lượng người dùng.
    - Và mỗi vấn đề share thì tôi cần phải info nó để người ta cân nhắc có nên tải hay không? Tâm lý người ta ngộ ở chỗ thấy nhiều chưa chắc đã kích thích bằng nhỏ giọt và có chọn lọc.
    - Tổng hợp lại điều đó tôi sẽ làm nhưng có lẽ là bây giờ thì hơi sớm, vì tôi phải lọc những gì không đáng ra nữa. Thân ái.
    7199205, CuongArt, quocdat55942 người khác thích bài viết này.
  6. lululala

lululala Thành viên cấp 1

ko còn down dc nữa bạn ơi hix hix
  7. Mai Xuân Tùng

Mai Xuân Tùng Thành viên cấp 1

lululala ơi! Thứ nhất tôi nhắc sẵn là cái này mình dùng torrent [nhắc hờ].
    Cái thứ 2: Là torrent nó khi bật lên là không có nghĩa là down ầm ầm, mới đây đứt cáp nữa, những người tải ngang hàng nhau tốc độ từ trong ra ngoài từ ngoài vô trong đều bị khựng một phần. Nên khó khăn chỗ đó. Nhưng không có nghĩa là bạn không có nó được. Vì tôi vẫn đang seed, Cái hay ở chỗ là nó sẽ vững trãi hơn host là sẽ không vip hay viếc gì, sẽ không sợ gãy đoạn trong lúc không thể tải hay bận việc gì đó.

Ủng hộ diễn đàn