Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tuyển mem chiến offer bên blvd ,banner và cả mtm điểm off cao

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi offerstar, 27/8/14.

Lượt xem: 5,177

1. offerstar Mới đăng kí

Trong tuần này mình muốn tuyển để đào tạo 3 mem, mem đã biết làm hoặc group làm offer bên blvd, banner và cả mtm. Pay tuần
    Về yêu cầu:
    + Tuyển những mem đã biết làm để làm luôn.
    + Newbie muốn tham gia thì cần phải được đào tạo và phải mất phí đó là điều đương nhiên.(it thôi)
    + Dù là newbie thì cũng phải hiểu về công việc offer là gì. Tránh trường hợp Pm hỏi mình là công việc là gì thì khó trả lời lắm.
    + Nhiệt tỉnh, chăm chỉ, có tinh thần trách nhiệm trong công việc.
    + Có đầu tư mua sock để làm offer vì bên mình chỉ dùng vip 72 để fake ip không dùng những thứ khác.(Yêu cầu bắt buộc nhé)
    Về đào tạo:
    + Mình sẽ trực tiếp cài máy cho các bạn, cung cấp info và ruler làm off.
    + Hướng dẫn reg mail vì bên mình không làm mail ảo.
    + Hướng dẫn cách làm từng con off một, thông báo h lead hoặc h off lên 24/24.
    + Suport trong suốt quá trình làm việc cùng nhau, chứ không phải hướng dẫn xong một hôm rồi bỏ đấy làm thì làm không làm thì thôi.
    Về nguyên tắc làm off:
    + Sử dụng Vipsock 72. Cái này bạn phải đầu tư để làm vì mình không có đủ tiền để mua hết cho mem.
    + Không dùng mail ảo, cheat link.
    + Bên mình chỉ làm off survey và submit (off khảo sát) chứ không làm bảo hiểm và download. Làm sai sẽ không pay.
    + Cuối tuần các bạn tổng kết điểm rồi nộp lại file cho mình. 100p = 1$ = 20k.
    Pay 1 tuần 1 lần thông quan Ngân hàng Đông Á vào tối chủ nhật chậm nhất là thứ 2. Có thể chọn pay theo ngày thì tùy.
    ...
    Mong các bạn đọc kĩ bài viết nếu thấy hứng thú thì inbox cho mình qua yahoo:cauchu9x_chungtinh. Ai không quan tâm xin đừng ném đã rồi inbox linh tinh lại làm mất thời gian của nhau.. Thanks.

...
  2. viethiep2011

viethiep2011 Thành viên cấp 1

thường thì thu nhập khoảng bao nhiêu ạ? em đang có ý định làm.
  3. khottabit

khottabit Thành viên cấp 2

Mình là Newbie và muốn xin tham gia làm 1 mem của group. sky của mình là: mr.hongquyet
    Hi vọng bạn đồng ý. Thank bạn

Ủng hộ diễn đàn