Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typo] Mùa yêu thương

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Yangy, 3/12/14.

Lượt xem: 4,176

1. Yangy Thành viên cấp 1

Đây là typo mình làm cho chương trình tình nguyện của Khoa mình :">, mng gạch đá nhẹ nhẹ để mình chỉnh sửa ra bản cuối cùng luôn với nhé :*:*

-Vẽ nháp trước I-)

- Và demo trên máy :-B

P/s: Mình dùng Photoshop ;;)

...
    trucict, Phạm Hữu Dư, sküll3 người khác thích bài viết này.
  2. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

sao đâu mất hình trái tim rồi hả bác :D
    Yangy thích bài viết này
  3. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Phần chữ và số mình thấy nó "đá" nhau bạn ơi. Chữ mềm mại uyển chuyển mà số lại cứng nhắc đâm tạo ra 2 chiều hướng cảm nhận.
    Yangy thích bài viết này
  4. Yangy

Yangy Thành viên cấp 1

ongnoicb151 : trái trym có chữ M tạo hình thành rồi nên mình sợ lặp :"> ,còn chỗ dưới bỏ nhường chỗ cho 2015 á :D
    cudyandem : Mình cũng đã thử số mềm nhưng cuối cùng nó lại biến tổng thể thành 1 đống bèo nhèo :)) nên mình mới chuyển nó qua cứng rứa đó :D
  5. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

:D mình thấy đẹp. còn các chuyên gia đánh giá như nào thì để họ nhận xét thêm :))
    Yangy thích bài viết này
  6. guitar_kid

guitar_kid Thành viên cấp 2

đúng là đang phiêu theo cái chữ rồi bất thình lình wuynh 1 cái xuất hiện cái số như muốn nhấn mạnh
    Yangy thích bài viết này
  7. Mun Art

Mun Art Mới đăng kí

số to quá mà thô quá ko hợp với chữ. thật :(
    Yangy thích bài viết này
  8. Yangy

Yangy Thành viên cấp 1

Cảm ơn nhân xét của các bạn,thực ra mình cố ý nhấn số vì đây là chương trình thường niên với lại do ngồi lựa cả buổi được cái font số hợp ý thôi :))
  9. tulam

tulam Thành viên cấp 2

tuyệt đấy bác
    Yangy thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn