Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Typography đầu tay- Mọi người cho ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Bin Nguyen, 16/9/12.

Lượt xem: 3,396

1. Bin Nguyen Mới đăng kí

Đây là những tác phẩm đầu tay của mình về Typography.
    Mọi người cho mình xin ý kiến.

Bức đầu tiên có tên là Friends Forever.
    Bức này mình lấy ý tưởng từ một ảnh trên Google với hai chữ F dính lại với nhau.

Bức thứ 2 là tên là Tiencos - Một người bạn của mình.

Cảm ơn mọi người đã ghé xem tác phẩm đầu tay về Typography của mình.

...
  2. Bin Nguyen

Bin Nguyen Mới đăng kí

sao toàn Like mà ko thấy ai bình luận gì thế ??? :-/:-/:-/
  3. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Tác phẩm đầu tiên rất hay! Mình nghĩ nó có thể hiểu theo 1 cách khác! Đó là "Chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau" :"> Vì mình nhìn thấy 2 chữ F và 2 cái hình tròn rất giống 2 người đàn ông! :">
  4. Bin Nguyen

Bin Nguyen Mới đăng kí

:)):)):)):)) công nhận anh có trí tưởng tượng phong phú thật
    là Friends chứ hạnh phúc j` ở đây =)))
  5. Hà T Nguyễn

Hà T Nguyễn Mới đăng kí

Mình hơi bị ngu về typo nhưng mà có muốn ghé qua xem nên mạn phép đưa ra mấy lời comment. Vì là Friend là chủ đề nên mình nghĩ bạn nên chọn font chữ trông cảm giác thân thiện hơn, chứ font bạn dùng vẫn có phần cứng nhắc, giống như dạng dùng trong văn bản ý.
    Xin hết :D

Ủng hộ diễn đàn