Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typography] "Sản phẩm" của Newbie

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Kay.Dee, 16/8/14.

Lượt xem: 2,023

1. Kay.Dee Mới đăng kí

Chào mọi người ^_^ Em thích Typography từ lâu lắm rồi nhưng mà chưa có lần nào làm cho nghiêm chỉnh cả. Mấy hôm nay rảnh rỗi nên ngồi "nghịch" Photoshop được 3 em :3 Cái này cũng chưa hẳn đã là Typo nữa, mong mọi người góp ý cho em! (Gạch đá ôkê luôn :v)

(Từ trên xuống theo thứ tự sáng tác)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/8/14
    doanhaitu thích bài viết này
  2. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

cái này chưa phải là typo,chỉ là tạo một lớp clipping mask cho chữ thôi.
    Kay.Dee thích bài viết này
  3. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

thật ra thì chưa đạt đến trình độ typography, cứ từ từ tập luyện và tìm hiểu nhé :)
  4. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Bạn thử một số Font khác thử xem, CODE BOLD, HELVETICA, COOLVETICA, COUTURE BOLD, NEXA, NOVECENTO WIDE, INTRO, ... mình không có ấn tượng với Arial lắm.
  5. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

hình như là nghiêng về photoquote nhiều hơn nhỉ ;))

Ủng hộ diễn đàn