Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Typography style đơn giản

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi designervn, 25/5/14.

Lượt xem: 7,303

1. designervn Mới đăng kí

Tập tọe theo thứ tự đơn giản các bac cho em xin ít ý tưởng,thicks typo lâu rồi nhưng nghèo kinh nghiệm quá mong được chia sẻ tút cũng như tài nguyên...thank các bác "xl vì em đạo nd của 1 số bác "8-}

...
    nguyenhoangmai thích bài viết này
  2. TienAPC

TienAPC Banned

Mình k hiểu bức ảnh trên là gì? Hi
    designervn thích bài viết này
  3. designervn

designervn Mới đăng kí

a em ta đều có quyền trừ mấy thím 7 vía rưỡi ra:))=))=)) TienAPC
  4. tiendatbtt

tiendatbtt Thành viên cấp 1

#2: Tôi có ........vẹt, tôi có quyền :))
    p/s: giống chơi đuổi hình bắt chữ quá đê.
    designervn thích bài viết này
  5. nguyenthingan

nguyenthingan Thành viên cấp 1

cái ảnh nhìn đơn giản quá bạn à, mình nghĩ chỉ có ảnh và chứ thì làm sao cho đỡ đơn điệu, ý kiển chủ quan của mình, không đúng bạn có thể bỏ qua, hi
  6. VietChauA

VietChauA Thành viên cấp 1

Nhìn đơn giản quá
  7. sonseo

sonseo Thành viên cấp 1

hình đơn giản mà ít mầu sắc quá
  8. HuyGuf

HuyGuf Thành viên cấp 1

thua
  9. Renvies

Renvies Thành viên cấp 1

:) đồng quan điểm, màu sắc chưa thu hút cái gì bạn cho vào nên có gì đó của nó chứ ở dòng trên thanh dưới chữ là sử dụng để làm chỗ đứng cho con chym mình công nhận nhưng mình thắc mắc phần lượn sóng ở dòng dưới có dụng ý gì không, bạn nên biết mình đang làm cái gì nhé ^^. và nên có chính phụ ở đây mình không thấy đâu cả, chữ "có" thì phần dấu bạn đang phá nếu theo cái của bạn thì dấu sắc làm nổi còn 2 thanh kia nên lép chút vì nó đang phá cái dấu của mình đi hoặc theo mình là không cần thiết. Chúc bạn thành công!
  10. DangQuang998

DangQuang998 Thành viên cấp 2

chả có gì đặc sắc

Ủng hộ diễn đàn