Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Typography với FS Northland

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Phí Minh Thu, 19/11/17.

Lượt xem: 7,380

1. Phí Minh Thu Thành viên cấp 1

Với newbie lại còn là 10x (chính xác là 2k3) như em thì mảng Typography này còn rất khó khăn. Northland quả thực là một font chữ rất tuyệt vời cho Typography. Sau đây là hai tác phẩm Typo em làm với font chữ này bằng Photoshop Cs5 Portable:

Photographer: Justin Amoafo.

Ảnh được tìm thấy trên Pinterest. Mọi người nếu ghé ngang hãy cho em chút nhận xét nhé ;) . Chúc mọi người thành công trong khoản Typo này.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/12/17
  2. phongchuviet

phongchuviet Thành viên cấp 2

Ảnh ko tồn tại :)
  3. Phí Minh Thu

Phí Minh Thu Thành viên cấp 1

phongchuviet Cảm ơn đã nhắc ạ :v ! Em sửa lại rồi đó.
  4. phongchuviet

phongchuviet Thành viên cấp 2

Phí Minh Thu Phần text còn hơi chìm chưa thật sự nổi bật, còn lại rất ổn bạn nhé :) Bên mình xin phép post lên fanpage :)
    Phí Minh Thu thích bài viết này
  5. Phí Minh Thu

Phí Minh Thu Thành viên cấp 1

phongchuviet Em cảm ơn nhiều ạ <3. Em sẽ ghé fanpage :">> .

Ủng hộ diễn đàn