Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typography] Youmakeme .Lần đầu tiên của em, các bác nhận xét để em rút kinh nghiệm nhé !

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Dav.Nio, 5/7/14.

Lượt xem: 2,074

1. Dav.Nio Thành viên cấp 1

Lần đầu tiên em động đến bộ môn này :D Các bác gạch đá thoải mái để e còn rút kinh nghiêm nhé :x e cảm ơn nhiềuuu

...
  2. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Đề nghị đăng lên một tác phẩm chứ không phải tở nháp nhé :-B
  3. Dav.Nio

Dav.Nio Thành viên cấp 1

sharinegan dạ vâng e sẽ rút kinh nghiệm, lần đầu nên e k biết mong bác thông cảm :D
    sharinegan thích bài viết này
  4. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

You make me như thế nào hả bạn? hình như phải có thêm từ gì phía sau mới rõ nghĩa 1 câu. Vd như You make me cry, you make me smile, etc... :D
  5. Dav.Nio

Dav.Nio Thành viên cấp 1

Katy2309 : dạ đây là 1 bài trong album True của Avicii ạ :D bác rảnh thì nghe thử xem sao hehe
    Katy2309 thích bài viết này
  6. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

À há, ra zậy. Xin lỗi, mình hông bik, lúa dưới qê tốt qá trời mà, haha :))
    Dù sao thì bạn vẽ cũng rất khá, ít nhất là khá hơn mình, hụ hụ :P
  7. Dav.Nio

Dav.Nio Thành viên cấp 1

Katy2309 có j đâu mà xin lỗi hả bác :)) thật ra e thấy thể loại nhạc này cũng ít người nghe hehe. em thì hơn đc ai đâu mới vẽ lần đầu tiên mà, dù sao cũng cảm ơn bác nhiều :D
    Katy2309 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn