Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ức Chế Cực kì Khi Xài Chung Với Lightroom CS6 Portable

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi tuyetthan200, 30/7/15.

Lượt xem: 4,521

1. tuyetthan200 Mới đăng kí

Chả là mình mới phát hiện ra rằng , sau khi xài xong LR6.1 ... mình qua bên CS6 portable để chỉnh tiếp , thì phát hiện là LR6 nó bị lỗi adobe application manager missing or damaged , tức là nó mất cái App Manager Adobe ... mất cái này coi như LR6 bị hư hoàn toàn , mình thử tải cái app Manager Adobe về coi có cứu đc ko , thì LR của mình vẫn chạy , nhưng nó trở về bản 6.1 chứ ko phải bản 2015.1 CC ( có DEHAZE ) ....

Có ai bị như mình ko ????? cho mình cái cách khác phục với !!!!!!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/8/15
  2. tuyetthan200

tuyetthan200 Mới đăng kí

mấy bác ơi giúp em với ?????

bùi trung minh thích bài viết này
  3. killerqhk

killerqhk Thành viên cấp 1

Mình cũng bị y chang bạn nên phải chuyển sang xài LR portable lẫn PS portable. Nhưng nếu bạn cài PS CC vào rồi cài LR thì sẽ ko bị như vậy nữa nhé.

Ủng hộ diễn đàn