Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Uninstall] - Giúp gỡ bỏ các phần mềm đi kèm khi cài PS, AI, AE...

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Mixer_C6, 5/10/13.

Lượt xem: 5,029

1. Mixer_C6 Banned

Mình cài PS, AI, AE thì có thấy mấy cái phần mềm cùng hàng ADOBE đi kèm, lúc cài thì mình cứ để đấy xem nó là cái j.
    Giờ thấy chả dùng đến nên mình muốn gỡ bỏ nó xuống. Chỉ có cái Bridge là hay dùng với AE.

Vào Control hay là phần mềm Your Uninstaller thì cũng chả thấy mấy cái đó nên giờ mình ko biết gỡ bỏ nó như nào.
    Mong đc các cao nhân giúp đỡ.
    Thank

...
  2. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

gỡ làm gì chời ạ! để đó đi lúc muốn xài kiếm k ra nhất là Bridge xài AE rất cần để load plugin.
  3. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Mình đã dùng AE và biết là Bridge rất hữu ích và thường đi kèm để load Plugins cho AE.
    Nhưng trong máy mình Bridge lại có tới 3 Version. Mình chỉ muốn để lại CS5.5 thôi. Còn 2 cái kia xoá đi.
    Và các phần khác như Adobe Divice Central và Adobe ExtendScript. Nó ko cần thiết và mình muốn xoá thì phải làm sao
  4. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Mấy cái đó toàn có lợi cho e là chính, e chả bao giờ del đi :P Thắng Br nó hơi bị có ích đấy nhé ;)) Dùng Revo Uninstaller Pro gỡ đi a, nó gỡ được đấy :like:

Ủng hộ diễn đàn