Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[UX/UI] New places for us

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi MitsuVo, 9/9/15.

Lượt xem: 1,655

1. MitsuVo Mới đăng kí

Đây là sản phẩm mình làm trong lúc rảnh rỗi, xin được mọi người góp ý kiến chỉnh sửa và cải thiện ạ
    PS: Xin cứ gạch đá và chém thoải mái. Càng nhiều thì mình càng cảm ơn ạ

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Huy-Le

Huy-Le Thành viên cấp 1

Đẹp đó bạn. Theo mình nghĩ thì màu sắc bạn chọn khá tương đồng với nhau đó. Nhìn theo kiểu khá huyền bí, lạnh và khớp với hình núi rừng nữa.
    Mình cũng xin hỏi thêm cái ngoài lề :D 2 chữ UX và UI là gì vậy bạn? Có phải kiểu User Interface ko?
    Thanks!
  3. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Bạn Clone của tác giả nào thì cho cái nguồn vô bạn nhé! có thể gọi là bài tập được cơ mà. tôi xem bản gốc rồi nên bản của bạn xấu quá -_-!
  4. hungpt196

hungpt196 Banned

Bạn Clone của tác giả nào thì cho cái nguồn vô bạn nhé! có thể gọi là bài tập được cơ mà. tôi xem bản gốc rồi nên bản của bạn xấu quá -_-!

Ủng hộ diễn đàn