Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vài pic painting của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi ryanhawk133, 30/11/13.

Lượt xem: 2,113

1. ryanhawk133 Mới đăng kí

Chào mọi ng`, đây là post đầu tiên của mình trên 4rum, mình mới tập vẽ painting với photoshop dc hơn 1 tháng, mà lại còn học sai cách với ko xài hình mẫu toàn tưởng tượng nên tỷ lệ lung tung, đang cố sửa dần dần mong mọi ng` góp ý ^^

...
    Hẻo Hóm HĩnhQuangX2 thích bài viết này.
  2. Lee Hiunicy

Lee Hiunicy Banned

pro rồi đó b
  3. superbachdan

superbachdan Thành viên cấp 2

đẹp lắm :)
  4. botton099

botton099 Mới đăng kí

đẹp lắm, mình cũng đang muốn tìm tòi digital art, chủ topic có fb hay yahoo gì ko? :)
  5. ryanhawk133

ryanhawk133 Mới đăng kí

^ bạn có thể vào deviantArt của mình pm mình sẽ trả lời. ryanhawk133.deviantart.com
    Fix 1 chút tấm cuối giọt máu chảy ngược hướng trọng lực @@ (làm sao để sửa bài viết nhỉ -.-)
    Style mình vì là vẽ portrait với đồ vật các kiểu nên layout chuẩn rất quan trọng. Bạn nào đang tìm tòi painting thì tốt nhứt nên tập vẽ tay trên giấy để nét vẽ và tỷ lệ sao cho thật chuẩn cái đã, sau đó cũng tập lên khối mảng sáng tối r mới vào xài bảng vẽ. Có ~ hình tô màu với sáng tối value rất đơn giản nhưng vẫn đẹp và bắt mắt là do layout dựng chuẩn và hợp lý, vd như mấy tấm hình anime trên mạng rất nhiều. Và mới tập vẽ thì nên tập vẽ ng` thật chứ đừng lôi hình anime ra vẽ @@. Khi nào rảnh mình sẽ vẽ 1 tut về lên value (ko biết tiếng việt gọi sao vì mình toàn tự học trên mạng mà toàn tiếng anh @,@)
  6. ryanhawk133

ryanhawk133 Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn