Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vài tấm ảnh tập tọe này nọ đồ :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi nhozkuluz, 22/2/14.

Lượt xem: 2,045

1. nhozkuluz Mới đăng kí

Sau đây là vài tấm ảnh gần nhất e chụp dc và cảm thấy ok nhất, mong các bác xem và có nhận xét ''khách quan'' nhất đối với 1 newbie ạ :3

...
    Thái Sơn Nguyễntuancrab thích bài viết này.
  2. tuancrab

tuancrab Thành viên cấp 1

Thích #5. Trông hay hay. Rất tự nhiên. Khá bụi rồi. Blend thế hiện tốt ý đồ.
  3. nhozkuluz

nhozkuluz Mới đăng kí

tuancrab tks bác nhiều, cơ mà e đang mog chờ nhận xét về 2 tấm cuối :)
  4. nhozkuluz

nhozkuluz Mới đăng kí

có vẻ vắng lặng wa :/ hình như chưa đủ khả năng để dc mọi người xem vs nhận xét nhỉ :((
  5. thaiep

thaiep Thành viên cấp 1

Mình thích 2 pic đen trắng phía dưới,mấy tấm trên hình như hơi bị ám màu thì phải :-bd
  6. —Giàng—A—Þáo—

—Giàng—A—Þáo— Thành viên cấp 2

Cá nhân em thì thích 2 tấm đen trắng..bay và ảo lắm bác à...kết nữa là con xe..chất lừ :D:like:
  7. nhozkuluz

nhozkuluz Mới đăng kí

thaiep bác nhìn ra ám à, tự e cũng có để ý và cố gắng k đễ mẫu ám chắc do màn hình e wa :/, 2 tấm cuối e cũng thích nhất :)
    @giàng a pao, tên bác khó tag thế :/ con xe đó đang on sell đó bác nếu bác có nhu cầu ;) wolf tracker
  8. thanh lam vo

thanh lam vo Thành viên cấp 2

2 tấm cuối sao bác ko bỏ luôn cái chân chống đi, đứng tư thế đó mà còn đê chân chống trông..........=))

Ủng hộ diễn đàn