Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ Halloween - Một tuần chơi Photoshop !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hoa_ki_long, 30/10/12.

Lượt xem: 2,785

1. hoa_ki_long Thành viên cấp 3

Thân chào tất cả mọi người trong diễn đàn vietdesigner.net! 8 ngày trước đây mình mới tải phần mềm photoshop cs6 về vẽ vời cho vui để luyện sức sáng tạo, nhờ những bài viết trong diễn đàn mà mình có thêm chút kiến thức để sử dụng photoshop! Hôm nay mình mạnh dạn pots hình mới làm lên để mọi người nhận xét và góp ý để mình rút thêm kinh nghiệm! Chúc mọi người một ngày mới may mắn và an lành!

* Rất cám ơn bạn ThanhLuan đã dành thời gian chuyển Giáo trình photoshop căn bản từ file html sang file Word cho mình, nhờ vậy mà ko biết gì là mình cứ chạy vào đó tìm ... hì hì .... có dịp cà phê nhé :D ! Chúc bạn luôn vui và có một mùa Halloween thật vui!

...
    DX_Degeneration thích bài viết này
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đổi cái frame khác đi bạn ơi , ko được đẹp cho lắm !
    hoa_ki_long thích bài viết này
  3. hoa_ki_long

hoa_ki_long Thành viên cấp 3

thank pro... hì hì :D
  4. hoa_ki_long

hoa_ki_long Thành viên cấp 3

Các pro ném gạch cho mình phát, Mới tập chơi Photoshop ko biết sai đâu mà sửa hết :(

Ủng hộ diễn đàn