Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ Manga từ hình thật ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Ngocanhktvnn, 4/1/13.

Lượt xem: 14,626

1. Ngocanhktvnn Thành viên cấp 1

Lần đâù em post bài trên diễn đàn, mọi ng cứ góp ý ạ :)
    Em vẽ nhỏ em, vẽ cũng tạm nhưng khoản lên màu thì.......híc.....em vẫn chưa biết đánh bóng ạ. Ai có tut nào chỉ đánh bóng chi e với ạ

...
    hitqualieu, Vũ Tiến Hải, nguyenk nk19 người khác thích bài viết này.
  2. anonymous_000

anonymous_000 Thành viên cấp 1

bạn vẽ đẹp hơn thật :))
  3. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

ôi em ơi, em ơi là em của tôi :(( :((
    hix, thớt ơi là thớt, thớt biết cô gái trong tấm hình ở đâu không vậy, cho mình xin contact đi.
    hix, cách đây 7 năm, mình là thằng con trai mới lớn, do đưa đòi với chúng bạn nên tụ tập ăn chơi quậy phá, đã bỏ nhà ra đi vào con đường tội lội. sau 2 năm lăn lộn ,le lói, lặn ngụp trong đống bùn lầy. mình đã hiểu ra mình đã sai, nhưng khi quay trở về nhà thì hỡi ơi, gia đình mình đã bỏ quê hương.:((:(( mình vào Sài gòn vừa dò la tin tức, vừa cố gắng học hành để kiếm những đồng tiền lương thiện. Hix, chủ thớt ơi, cô bé trong tấm hình của bạn là em gái của mình đó. hôm nay vô tình vào forum, đọc bài này. bất ngờ quá.mình nhận ra nó ngay, ngày mình ra đi nó vẫn còn pé tý, hay tè dầm :(( :((
    huhu, thớt có thể cho mình xin địa chỉ hoặc số điện thoại của cô em gái mà mình đã thất tung từ lâu được không. mình sẽ hậu tạ bạn. bạn muốn cái gì cũng được, mình đánh đổi tất cả để có thể quay về bên em, bên gia đình :((:((
    ơi em ơi là em, cuối cùng a đã tìm thấy em sau 7 năm ròng. :(( :(( :(( :((
  4. nguyenthehuu75

nguyenthehuu75 Thành viên cấp 1

trời đất @@
    gì vậy =,.=
  5. nguyenthehuu75

Ngocanh ơi chỉ mình cách vẽ trên ps và đổ màu với, mình chỉ vẽ đc trên giấy thôi =,.=
  6. Ngocanhktvnn

Ngocanhktvnn Thành viên cấp 1

=======
    mình nhận ra nó ngay, ngày mình ra đi nó vẫn còn pé tý, hay tè dầm=> bác chém gió " khỏe" qá
    bboyhproTrần Thành Lợi thích bài viết này.
  7. Ngocanhktvnn

em too bằng brush thôi chứ có biết j đâu :-s
  8. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

chăn rau detected :))
    Xperia_Gaga, Hưng Trần Văn, bboyhpro1 người khác thích bài viết này.
  9. luongplaza

luongplaza Thành viên cấp 1

ban ơi bạn vẽ cho mình zới đc hem >"<
  10. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

11. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

hix, tại sao lại chém gió, đây là cơ hội mà ông trời ban cho mình sau 5 năm tu chí làm ăn,, bạn ơi, nếu bạn có lòng, hãy cho mình số điện thoại hoặc địa chỉ nhà của em gái, để gia đình mình mau mau đoàn tụ, mình sẽ nhớ ơn bạn đời đời, đảng và nhà nước sẽ ghi công bạn, Bác Hồ sẽ mĩm cười với bạn, tổ quốc sẽ ghi công bạn vì đã giúp cho 1 gia đình có ngày đoàn viên :(( :(( :(( :(9
    anhcong_sos thích bài viết này
  12. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Vũ Tiến Hải, Panbeo, Xperia_Gaga11 người khác thích bài viết này.
  13. Ngocanhktvnn

CÁc bác chém gió vui quá:v :v
  14. nguyenthehuu75

có teamview k chỉ mình với =.,=
    ra chát yahu or fb cho dễ, nhìn mấy cái hướng dẫn mờ khó hỉu :|
  15. Ngocanhktvnn

Em gái tui đó pa. Đề nghị pa ra chỗ khác chơi ~X(
    pitlamgi thích bài viết này
  16. Ngocanhktvnn

17. pnlongpro

pnlongpro Thành viên cấp 1

Sợ bác này quá
    bboyhpro thích bài viết này
  18. nguyenthehuu75

làm sao để có thể có những nét vẽ mượt mà và thanh nét như vậy nhỉ =,.= (câu hỏi hơi "ngu" =,.=)
  19. kEm

kEm Thành viên cấp 2

Bão rồi =))
  20. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Cảm ơn #3 nhiều, SG đang nóng [​IMG]

Ủng hộ diễn đàn