Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ truyện tranh cổ động cho cuộc thi ảnh! Các bác vào giúp với hôm nay là hạn chót rồi :((

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Đen Thui, 8/12/12.

Lượt xem: 2,682

1. Đen Thui Mới đăng kí

Xin mod cho em để hết ngày hôm nay nha [​IMG] Mình vẽ cái này để cổ động cho cuộc thi ảnh của mình. Mọi người xin hãy bỏ chút thời gian đọc và làm theo hướng dẫn giúp Đen nha...Một chút thời gian thôi [​IMG]

Hôm nay là hạn cuối cuộc thi ảnh mà Đen tham gia, do Tokyo Deli tổ chức.
    Xin mọi người hãy bỏ chút thời gian giúp Đen làm theo các bước sau nha:

Bước 1: đăng nhập Facebook >.<

Bước 2: click vào link ảnh facebook.com/photo.php?fbid=473692546003220&set=a.471250066247468.103313.462790913760050&type=1&theater

Bước 3: quan trọng nè!!! Click like bức ảnh của Đen.

Bước 4: click share truyện này cho bạn bè cùng đọc, hoặc share ảnh kêu gọi bạn bè like phụ Đen một chút. Có thể giật tít như bạn Đen gợi ý =))

Bước 5: kêu gọi thêm bạn bè làm những bước tương tự. Vì share thôi thì vẫn chưa đủ "lực" [​IMG]

Cám ơn mọi người rất rất nhiều!!

Đen đã thức suốt đêm để vẽ cái này. Và Đen chỉ mong rằng bất cứ ai đọc được, xin hãy bỏ chút thời gian để giúp Đen. Thời gian của cuộc thi không còn nhiều nữa và đây là hy vọng cuối cùng của Đen rồi đó mọi người à....

...
  2. RoseZ

RoseZ Thành viên cấp 1

Xin like, share à :-? Your pic deserves a Ban or a Troll...
  3. Khải Hoàng

Khải Hoàng Thành viên cấp 2

sao k phải ku trắng mà là ku đen nhỉ :-"
  4. Đen Thui

Đen Thui Mới đăng kí

Huhu đừng troll em mà. :(( Em đang cố hết sức để chạy đó. Các bác giúp em đi :((

@Khải Hoàng: Em sinh ra ba má em đặt cho em cái tên cúng cơm vậy đó :(( Chứ Ku Đen ko có đen lắm :))
  5. Khải Hoàng

Khải Hoàng Thành viên cấp 2

làm xong bước 1,2,3,4 rồi, bước 5 lười lắm, bạn thông cảm
    Đen Thui thích bài viết này
  6. Đen Thui

Đen Thui Mới đăng kí

@Khải Hoàng: cám ơn nhìuuu
  7. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

giúp bạn một phiếu chứ làm biếng share
    Đen Thui thích bài viết này
  8. Đen Thui

Đen Thui Mới đăng kí

@Dinh Cuong: Cảm ơn bạn nhiều lắm!!
  9. Dinh Cuong

mình không biết tính công bằng của mấy cuộc thi này ở đâu, chủ yếu để PR, giống như vận động bỏ phiếu ai quen nhiều hơn thì thắng. Mình mà là tổ chức mình nhốt hết thí sinh ra đảo, đưa ảnh lên fb, chỉ like thật sự khi tp đó đẹp :v
    An Thị Gì Gì ĐấyĐen Thui thích bài viết này.
  10. Đen Thui

Đen Thui Mới đăng kí

Mình cũng vậy :(. Nhưng mà trót thi mình phải kêu gọi cho tới cùng >.<
  11. Dinh Cuong

hiện tại đang đứng hạng mấy vậy
  12. Đen Thui

Đen Thui Mới đăng kí

Mình đang dẫn đầu bạn ạ. Nhưng mong manh lắm. Mình chênh lệch 20 like à :(
  13. Đen Thui

Đen Thui Mới đăng kí

Mong các bác vào giúp em :( Chỉ còn hết ngày hôm nay nữa thôi ạ :(