Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vector chọn lọc cực đẹp cho dịp Giáng sinh

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Ngọc Anh Nguyễn, 14/12/13.

Lượt xem: 7,074

1. Ngọc Anh Nguyễn Thành viên cấp 2

Đón chào ngày lễ Noel sắp đến, mình cung cấp cho bạn một số "nguyên liệu" để thiết kế bất cứ thứ gì bạn muốn mang đậm phong cách mùa Giáng sinh. Đó chính là những file vector Giáng sinh đã được chọn lọc theo tiêu chí đẹp, đa phong cách, dễ ứng dụng và free download. Những file vector này chủ yếu ở định dạng EPS - phù hợp nhất cho phần mềm Adobe Illustrator hoặc CorelDraw. Các bạn có thể download những vector Giáng sinh này và tùy chỉnh thiết kế, sáng tạo poster, banner, thiếp mời, thiếp chúng mừng.... Chúc các bạn có một Giáng sinh vui vẻ và ấm áp.
    Download tại đây: mediafire.com/download/buobf46b2ecu5aa/vector+giang+sinh.rar.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/12/13
    a Koi, G Dinny, KonGaZ23 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Có thể do link download vẫn còn bị chèn link ẩn, bạn tô đen nó rồi ấn nút Gỡ bỏ link đi, chắc chắn sẽ post được thôi! Chứ post link kiểu này ai mà download cho đc?
    NgochaiPCNgọc Anh Nguyễn thích bài viết này.
  3. Ngọc Anh Nguyễn

Ngọc Anh Nguyễn Thành viên cấp 2

Để mình làm như bạn được không nếu được mình sẻ để link phía dưới, không biết bị lỗi gì nên mình loay hoay cả buổi mà vẫn không được, định nhắn tin hỏi bạn Dư mà nhắn tin hoài cũng ngại nên bí quá mới sử dụng chiêu này. Cảm ơn Phạm hữ Dư nhé!
  4. Ngọc Anh Nguyễn

Các bạn vào đây để download toàn bộ file noel trên về nhé
    mediafire.com/download/buobf46b2ecu5aa/vector+giang+sinh.rar
    kiensanmoi, Vũ Chí Thanhririri thích bài viết này.
  5. Ngọc Anh Nguyễn

Ok thành công rồi cảm ơn bạn Dư nhiều
  6. manh038

manh038 Thành viên cấp 1

thank, nhưng mà sao ko thấy link hè
  7. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

@Ngọc Anh Nguyễn Edit lên bài viết luôn đi bạn. Nói chung là đẹp, Mình đang cần :D
  8. Ngọc Anh Nguyễn

các bạn đọc kỷ mấy bình luận ở dưới mình có để đường link ở dưới bình luận thứ 3 đấy bạn nhé! lúc đưa link lên máy mình bị lỗi mà nên không đưa lên được. Mình không biết vào lệnh nào để Edit lên bài viết như bạn Vanlinh_97 nói nhỉ? Mình coppy link lại để các bạn lấy nhé
    mediafire.com/download/buobf46b2ecu5aa/vector+giang+sinh.rar.
  9. KonGaZ2

KonGaZ2 Mới đăng kí

cảm ơn bạn :))
    bộ vector hữu ích quá :D
  10. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Bác Dư add hộ thớt link vào bài đi
  11. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

Ngọc Anh Nguyễn thích bài viết này
  12. Ngọc Anh Nguyễn

Oh đơn giản vậy mà mình không biết. Cảm ơn bạn Vanlinh_97 nhé! mình đưa lên rồi đấy

Ủng hộ diễn đàn