Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vector khung, vòng hoa cổ điển

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Lương Thiện, 6/1/15.

Lượt xem: 25,673

1. Lương Thiện Thành viên cấp 1

Hề lô cả nhà. Mình là mem mới. Lần đầu đăng bài ko thể tránh khỏi sai sót, mong ae bỏ qua cho :) >:D<. Có chút tài nguyên nho nhỏ share cho những ai cần dùng. :)

Bộ vector khung và vòng hoa thích hợp cho thiệp mời, danh thiếp, trang trí, khung viền, typo... (tùy chỗ cần sử dụng >:D<)

Bên trong gồm có:
    • 1 EPS file
    • 27 PNG files

DOWNLOAD
    [LOCK]https://drive.google.com/file/d/0B4i1ud5NVNOydkZ3SWRsd0cwek0/view?usp=sharing[/LOCK]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/10/15
    Phương Thy, Iris de Mirbel, Mochi13 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Trung Minh

Phạm Trung Minh Mới đăng kí

Anh ơi, hình như link không cho phép tải nữa hay sao ý ạ. Em không tải được. Anh có thể gửi cho em xin bộ vector này qua mail không ạ? Gmail của em là baobinh94tn@gmail.com. Em cảm ơn anh ạ!
  3. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

4. Lương Thiện

Lương Thiện Thành viên cấp 1

Phạm Trung Minh: mình send bạn rồi đó. check mail nha bạn :)
    Mochi: Mình cập nhật lại link rồi đó bạn.
    Mochi thích bài viết này
  5. jiaotran

jiaotran Mới đăng kí

tranvan.muon thích bài viết này
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Ủng hộ diễn đàn