Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[VIDEO] Cách sử dung Plug-in Alien Skin Bokeh

Chủ đề thuộc danh mục 'Cơ bản' được đăng bởi b0yHN_96, 29/11/13.

Lượt xem: 32,377

1. b0yHN_96 Thành viên cấp 4

...
    conan23, royalkjss, thanh lam vo15 người khác thích bài viết này.
  2. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

nghe nhạc rõ nhưng giọng rè rè pác ơi!....thanks for share :)
  3. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

m nói qua wc đấy =))
  4. superbachdan

superbachdan Thành viên cấp 2

Mình có góp ý 1 chút là bạn nên lấy hình dễ nhìn hơn ... ví dụ như ảnh chụp bằng điện thoại ấy để hướng dẫn... như thế tạo hiệu ứng hơn
  5. BinBin

BinBin Mới đăng kí

Chào Bạn , mình dùng phần mềm này cũng khá lâu , nhưng mình ko dùng cái kiểu viền quanh để lọc như bạn , mà mình làm mờ hết rồi mới dùng History brush tool để xóa phần mình muốn nó nổi và thi thoảng ko được như ý cho lắm , và mình thấy cách trên rất hay , vậy cho mình hỏi làm thế nào để em có thể viền xung quanh mà ko bị trờ ra ngoài kiểu cái phần viền sẽ ôm trọn vào cái mình muốn ý , mình làm nó hay bị lệch , bạn có thể chỉ cách cho mình ko ?

mình cảm ơn!
  6. Nhoc L.T.A

Nhoc L.T.A Thành viên cấp 2

Giờ a mới hiểu sao mọi người gọi em là Đức Vỵt =)) Haha
    b0yHN_96 thích bài viết này
  7. h2nd0i

h2nd0i Mới đăng kí

a ơi cho e hỏi cái là phần xóa phông ấy.e xóa phông nhưng phía sau mẫu lại có 1 vài chi tiết nó vẫn rõ.có cách nào để chon theo ý mình muốn phần mình muốn xóa phông ko a?
  8. Galaxy

Galaxy Thành viên cấp 1

Cho em xin bài gốc cái nhạc nền với =.= Tks bác!
  9. b0yHN_96

Galaxy
    Code:
    http://khuya.vn/den-khong-gian-mua-va-nghe-nhac-ghibli.html
    Galaxy thích bài viết này
  10. nhattuan3983

nhattuan3983 Thành viên cấp 1

co bản cho Mac ko bác ơi
  11. Huynh Trong Lam

Huynh Trong Lam Mới đăng kí

tại sao khi mình làm thì nó có 1 đường ngang tấm ảnh và nó chỉ xóa phông từ đường ngang đó xuống thôi bạn.
  12. b0yHN_96

Huynh Trong Lam cái đó chắc là chế độ xem before & after thôi bạn

Ủng hộ diễn đàn