Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Video tut] 5 phút cho một bức ảnh ấn tượng

Chủ đề thuộc danh mục 'Blend màu' được đăng bởi Quốc Trung, 28/11/14.

Lượt xem: 3,599

1. Quốc Trung Thành viên cấp 1

Lần đầu tiên làm tut video, tại cũng ngắn gọn nên mình cũng ko lồng tiếng ( do ko có mic thì đúng hơn :'( ) và ko có text, ai ko hiểu chỗ nào mình trực tiếp cmt luôn cho :3

Cảm ơn anh chị em đã ngang qua coi hộ em, ai có lòng thì cho em cái subscribe để em có động lực làm tut mới luôn ạ :3

...
    coloa2006-2010, Hieuheroin123, vdquancpt2 người khác thích bài viết này.
  2. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

biết theo được vài tip :)
  3. Quốc Trung

Quốc Trung Thành viên cấp 1

hy vọng mọi người ủng hộ, em sẽ làm các clip ngắn ntnm nhưng sẽ show các tip nhỏ nhỏ về chỉnh sửa ảnh tích lũy được trong suốt quá trình e học pts :)
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

;)) em theo được gần 1 nửa, chời ơi gái xinh và soundtrack làm em mê muội >:)
  5. xxxmoon

xxxmoon Thành viên cấp 1

Cho mình hỏi chỗ layer flare là bạn có dụng ý gì khác như là làm nổi mẫu gì ko hay chỉ đơn giản là tạo flare thôi?
  6. viet16051995

viet16051995 Thành viên cấp 1

Anh ơi cho em xin cái ảnh để làm theo.:-s
  7. antamviet_1368

antamviet_1368 Thành viên cấp 1

nếu video có tiếng hoặc có chữ hướng dẫn thì sẽ dễ hiểu hơn rất nhiều bạn ạ
    mình xem đi xem lại video của bạn gần chục lần, học được khá nhiều
    tks bạn nhiều lắm, chờ những video sau của bạn :)

Ủng hộ diễn đàn