Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[video][Vietsub + Engsub + Kara] Henry - Trap

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi doikhongem9000, 13/8/13.

Lượt xem: 2,491

1. Mọi người cho mình ý kiến với ạ

...
    Souls.vie.N2T thích bài viết này
  2. Souls.vie.N2T

Souls.vie.N2T Thành viên cấp 1

rất đẹp bạn à...bạn làm bằng phần mềm gì vậy ???
  3. nguyenthai98

nguyenthai98 Mới đăng kí

binh thuong chua co gi dac sac ca
  4. Tânnie

Tânnie Thành viên cấp 1

Khoái Trap =)) Ngồi làm 143 với =))
  5. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Không có gì đặc sắc cả
    +Effect bình thường
    + Logo không đẹp (làm bằng AAA Logo)
    Mình chỉ góp í thôi :P
  6. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Chẳng có gì đặc biệt. nói thật thì cái logo nhìn chướng mắt quá :|
    Furin thích bài viết này
  7. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

effect với sub chẳng hợp với video mấy.
  8. Mình cũng đang tập làm video nên xin cái nhận xét của mọi người cho việc lm video kế tiếp. cám ơn mọi người :) . Bạn JusTa Khôi cái này ko phải logo đâu bạn, cái này là cái chữ kí thôi, cre của nó để ko ai nói là lấy cái của ng khác để biến nó thành của mình. Cám ơn tât cả, mọi người...
  9. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

doikhongem9000 :D mình nghĩ bạn nên bỏ 1 chữ đổ xuống dưới . như thế video nhìn nó sẽ thoáng hơn
    doikhongem9000 thích bài viết này

10. JusTa Khôi Bạn xem rồi cho mình ý kiến với, cái này mình cũng đang tập làm bạn :)
  11. Cii Le

Cii Le Thành viên cấp 1

riêng mình thấy chữ An Hoàng đó nhìn phản cảm wá bạn ạ :(
  12. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Mình thấy cái video của doikhongem9000 bạn làm cũng thường bạn phải làm phong cách khác Shival không thì bạn không vượt qua Đăng Ký được Shival đâu >:)
  13. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Mà sub bạn cho của bạn cũng không đẹp(Mình cũng chỉ gợi ý thôi bạn đừng hiểu nhầm nha /:)/:) )

Ủng hộ diễn đàn