Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Việt hóa] Font Adriane Swash

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi Alphaprinter, 22/12/14.

Lượt xem: 10,528

1. Alphaprinter Việt hóa font

Việt hóa thêm một font nữa - ai thích thì dùng - hổng thích thì thui - nếu lỗi thì báo mình vì Font này còn nhiều Glyph đẹp khác nên lúc nãy chẳng may đụng vào các Glyph đó dẫn đến lỗi đã sửa lại rồi nên ai thấy còn lỗi thì báo giúp - nếu tải font thì nhấn like đừng bỏ đi à nghen hihihihi
    Xem font gốc tại đây: http://forum.vietdesigner.net/threads/share-adriane-font-family-bundle-6-fonts-250.76279/

...
  2. Trần Bảo An

Trần Bảo An Thành viên cấp 1

thanks ạ x_x:like::like::like:
  3. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

Bạn có dấu ô, ê khác cong hơn không vì khi nhìn trong hình dấu đó hơi lớn và cứng, trong khi nhìn font mềm mại hơn xíu T.T, dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều ^^
    Alphaprinter thích bài viết này
  4. Alphaprinter

Alphaprinter Việt hóa font

Chỉnh sửa lần cuối: 22/12/14
    Zane Princeton, Lee Minh, andyleca3 người khác thích bài viết này.
  5. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Tuyệt vời
  6. KuHit

KuHit Thành viên cấp 1

cảm ơn thớt rất nhiều. moazzzzz :v
  7. haidang1307

haidang1307 Thành viên cấp 1

Xin cảm ơn :x ^^
  8. gagogacon2

gagogacon2 Thành viên cấp 1

bác ơi e có down 1 vài font việt hóa về nhưng em chỉ đánh đc mỗi dấu sắc và huyền, bác có thể chỉ e cách đánh chữ tiếng việt k :((
  9. Alphaprinter

Alphaprinter Việt hóa font

Hi Gagogacon - bạn xem font đó đã Việt hóa chưa nhé - nếu chưa Việt hóa (thêm các chữ tiếng Việt) thì sẽ chỉ có gõ được sắc huyền thôi bạn nhé.
  10. gagogacon2

gagogacon2 Thành viên cấp 1

Alphaprinter mình hiểu rồi, tại vì mình chọn cái font chưa Việt hóa nên đánh dấu không đc :)) dù sao cũng cảm ơn bác :))

Ủng hộ diễn đàn