Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Việt hóa | FS Lovepen: Yêu handwriting lần nữa

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi phongchuviet, 19/3/16.

Lượt xem: 20,430

1. phongchuviet Thành viên cấp 2

Lovepen là một font chữ thuộc trường phái handwriting đặc trưng, một thiết kế đặc sắc từ alphadesign. Mỏng manh, nhẹ nhàng, lả lướt là những gì font viết tay này mang lại cho người dùng, font cực thích hợp để thể hiện chữ ký, logo, typography, photoquotes, hỗ trợ đầy đủ ligature, alternate,… Font hiện được bán bản quyền với giá $15 trên Creative Market.

FS Lovepen là phiên bản việt hóa của Lovepen, hỗ trợ 647 glyphs, đầy đủ tiếng Việt cho tất cả các alternate của font, chất lượng hơn bản Lovepen đang được chia sẻ rộng rãi trên internet, miễn phí download cho mọi visitor :)

THÔNG TIN

...
    hkhuong.ad, lyon, KSHMR3 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

3. phongchuviet

phongchuviet Thành viên cấp 2

Bản của mình đầy đủ tiếng Việt cho cho các glyphs alternates mọi ng nhé, gần 650 glyphs, bản kia chỉ tầm 450 glyphs thôi :)
    deltaduong, KSHMRhatay1712 thích bài viết này.
  4. Cruj

Cruj Mới đăng kí

cảm ơn bác
  5. Khánh Zenjoy

Khánh Zenjoy Thành viên cấp 1

Cảm ơn b. Font đẹp quá b ah :)
  6. Junior_8X

Junior_8X Mới đăng kí

Link down cho các bạn:

Ko cần bạn phải gửi link - from admin
  7. bonv2b

bonv2b Thành viên cấp 2