Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Virus Facebook mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Michel Pham, 17/6/13.

Lượt xem: 2,675

1. Michel Pham Mới đăng kí

Mình không biết nên post vào mục nào nên mong ad đừng xóa nhé. Một người bạn của mình có làm thế này thì ngay sau đó bị rất khó chịu khi sử dụng fb, không gõ được telex... Post lên cho a.e biết và đừng tò mò như vậy nhé !

...
    Hồng Sơn, pitlamgiluisleo29 thích bài viết này.
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

chơi ngu thì chết thôi chứ bệnh tật j =.=
    nguyễn văn dũng, Mezzazzy, luisleo291 người khác thích bài viết này.
  3. Michel Pham

Michel Pham Mới đăng kí

banbaonylong Bác nói quá, nhưng vô hiệu hóa được bác ạ :D
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

mở bảng extension (chrome) or pluggin (firefox) rồi bạn xem thử có cái j lạ lạ thì del
  5. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Cứ thấy link màu xanh là nhấn. hà hà ...
    Tớ lên facebook chỉ để cập nhật tin tức & tán gẫu với bạn bè, ngoài ra chỉ nhấn nút Like, không nhấn nút nào khác nên không dính chưởng. Nhấn lung tung các ứng dụng để tự nguyện cho nó ăn cắp hết thông tin cá nhân của mình à.
  6. nguyễn văn dũng

nguyễn văn dũng Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn