Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Với tấm ảnh gốc này trong tay, các bác sẽ xử lý ra thành phẩm thế nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tanphat, 7/2/15.

Lượt xem: 2,044

1. tanphat Mới đăng kí

Không biết e post vào mục này có đúng ko nữa. Mục đích e muốn tạo ra topic này là vì kinh nghiệm làm ảnh của e còn hạn chế lắm, thế nên e muốn mở mang tầm mắt hơn với khả năng của các bác, các bác cứ xem như đây là ảnh các bác chụp cho khách, giờ các bác sẽ hậu kỳ cho nó.

Mong các bác ủng hộ để em được mở rộng tầm mắt hơn :)

Link ảnh gốc 12Mpx đây ạh:
    Code:
    https://www.dropbox.com/s/8rgdjbfbh7bb4yk/DSC_0303.JPG?dl=0

...
  2. photobaochi

photobaochi Mới đăng kí

phá tý nha bạn
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

blend và tough
  4. Chì Than

Chì Than Thành viên cấp 1

Hình đã đẹp sẵn rồi nếu là mình thì chỉ tăng tương phản và tăng nét thôi. Siêng nữa thì xóa cái ống to to xanh xanh đi. Còn mấy vụ blend màu theo thời trang khách thích thì chiều, nhưng về sau này hết mốt mà không còn hình gốc thì đảm bảo sẽ tiếc.
  5. tuanlinhtinh

tuanlinhtinh Thành viên cấp 2

SwingsOnlyone, Rubb, tanphat2 người khác thích bài viết này.
  6. tanphat

tanphat Mới đăng kí

tuanlinhtinh ôi đệt em lạy bác :))

Các bác không ai vào tham gia nữa àh, bữa giờ em quên theo dõi topic này, sorry các bác :(

Ủng hộ diễn đàn