Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vsco Film pack 07 cho ACR and LR

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi viet1234, 23/8/15.

Lượt xem: 30,741

1. viet1234 Thành viên cấp 1

Chào mọi người. Hôm nay mình muốn share với mọi người pack 7 của bộ VSCO cực hot cho LR và Camera Raw.Mình thấy có bạn share rồi nhưng link die :D:-/
    Ai thấy hữu ích thì ấn thank nhé :">

[LOCK]https://www.fshare.vn/file/ZDLLYRPXBIAL[/LOCK]

...
    KanjiPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Tuan Anh Lee

Tuan Anh Lee Mới đăng kí

bản này có dùng được cho jpeg ko bác, e dùng cho jpeg mấy bản trc thấy kết quả ko được như mong muốn lắm :(
  3. iFly

iFly Thành viên cấp 2

Tuan Anh Lee dùng file raw mới hiệu quả thôi bạn :)
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Không đính kém luôn cả link à bạn? Hay là phải nhiều like mới share? ;))
  5. viet1234

viet1234 Thành viên cấp 1

pitlamgi có link ở trên luôn mà bạn
    pitlamgi thích bài viết này
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

viet1234 À quên mất mình cài chặn quảng cáo làm nó xóa luôn cả cái đó đi :D
    vn72259 thích bài viết này
  7. rochehd

rochehd Mới đăng kí

hay quas
  8. N.T

N.T Mới đăng kí

Các bác cho em hỏi, các bản VSCO 1-7 khác nhau gì không ạ, tại vì em down cả về rồi, thấy nó cũng như nhau ah
  9. Lee Min Thun

Lee Min Thun Thành viên cấp 1

down về chorme nó báo độc hại ngăn chặn mất rồi! ko dám down
  10. viet1234

N.T khác nhau nhiều lắm bác. Thực tế là chả bộ nào giống bộ nào. Cái giống là tên folder trong đó thôi
    Lee Min Thun mình down về chia sẻ thôi, chứ cho mã độc vào làm gì :). Mấy mình cài suốt k thấy vấn đề gì cả. Mình cũng dùng chrome
    N.T thích bài viết này
  11. thienbucon

thienbucon Thành viên cấp 1

Thanks bác, hiện nay VSCO đã ra tới pack 10, bác có thể share tiếp các pack tiếp theo đc kh @-)<:-P:-bd
  12. viet1234

thienbucon sax thế à bác. E là fan của VSCO đây, vì e thích màu film và k biết chỉnh tay :((
  13. viet1234

14. wthinh

wthinh Mới đăng kí

Bác các các bản từ 1-6 mới nhất ko ạ?

Bản này của bác có profile cho X100T, các bản từ 1-6 em tải chỗ khác không có.
  15. viet1234

mình có, trên mạng cũng có share nhiều mà bạn. Chắc bạn xài camera raw thì mới cần profile chứ mình toàn xài lr, chả cần gì hết : ))

Ủng hộ diễn đàn