Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

VTV vạch mặt thất đức của các "nhà ngoại cảm"

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi Đoilơ ViệtDesigner, 23/10/13.

Lượt xem: 3,096

1. Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

...
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

Có 1 người cô họ của mình kể là đã từng nc đt với bà Phan Thị Bích Hằng, theo những gì cô kể cho mình thì mình nghĩ bà ấy có thể thấy được lờ mờ người đang nc qua dt, cảnh vật trong nhà, ngoài sân vườn và bán kính 100m. còn khả năng tìm mộ liệt sĩ thì ko biết có thật hay không
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

RainyWarrior xem đi :D bà Phan Thị Bích Hằng tìm sai một trong những người được phong chức tướng đầu tiên của VN đó :v
    hài cốt tìm thấy là xương động vật (không biết nhớ nhầm ko, mình ngồi xem nãy giờ nhiều cái hay quá nên quên)

Ủng hộ diễn đàn