Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Wacom Intuous Pro Touch Large 97% FULL BOX chỉ 5tr5

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi Seigaveng r, 5/2/15.

Lượt xem: 1,510

1. Seigaveng r Mới đăng kí

sold.....................................

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/2/15
  2. Zenynguyen

Zenynguyen Mới đăng kí

Cái ưacom bạn mua ở đâu vậy bạn?
  3. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Giá tốt ghê nhẩy ^_^ Nếu có nhu cầu là mình múc luôn rồi :'(
  4. skylla25

Like cho con E71 của chủ thớt ở góc =)) Làm mình nhớ tới baby hồi xưa của mình :'(
  5. Seigaveng r

Seigaveng r Mới đăng kí

à sẵn cho rao thêm cây bút creative stylus để vẽ trên ipad lun nha . hồi trước mua 2tr mấy ở vietgraphics quên rồi h bán lại 1tr2 thôi , ai xúc đc xúc luôn đi. ^^ . Nói thiệt còn xài tốt mà bao rẻ luôn ^^

6. skylla25

Seigaveng r Bạn học ngành gì zậy ^^ sao bán hết đồ chơi đi rùi lấy gì chơi =((
  7. Seigaveng r

Seigaveng r Mới đăng kí

mình h đi làm xài đồ cty rồi , về tới nhà cũng mệt chả vẽ vời gì nổi , cầm cuốn số vẽ linh tinh thôi à ^^ .
    skylla25 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn