Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Wall E + Eve = ??

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Luda Tín, 22/4/13.

Lượt xem: 2,741

1. Luda Tín Thành viên cấp 2

Sẽ ra sao nếu Wall-E muốn "make robot" với Eve, hy vọng poster mình chế sau đây có thể làm bạn hiểu dc vấn đề đó cũng như câu "hôn nhân là mồ chôn ái tình", "..tình chỉ đẹp khi còn dang dở.." >:)
    Còn về hình dáng cube của Eve thì mọi ng` tự suy diễn nha, mình ko tiện nói ;))

Ảnh này mình trích từ cuộc thi Poster Revolution của HayhayTV tổ chức

...
    hth02x1, Nhí Toothy xD, cà nà tẩm1 người khác thích bài viết này.
  2. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

" Ảnh này mình trích từ cuộc thi Poster Revolution của HayhayTV tổ chức "
    vậy là ko phải ảnh của bạn hả ?
    thế sao đăng zô mục " trưng bày tác phẩm Ps của bạn " ?
    làm ng khác dễ hiểu nhầm ..
  3. Luda Tín

Luda Tín Thành viên cấp 2

Thì là ảnh của mình chế nên post vô đây, chắc nói ko rõ nên bạn hiểu nhầm:-?
  4. phong_lu92

phong_lu92 Thành viên cấp 1

Luda Tín thích bài viết này
  5. Luda Tín

hi` hi`, cám ơn bác phong_lu92 nhìu :x ủng hộ thế thì còn j` bằng >:D<
  6. D3on

D3on Mới đăng kí

mới nhìn sơ cái caption của chủ thớt, nhìn lướt qua cái tiêu đề "hard fu..." mình cứ nghĩ tới hard ****, nhìn kỹ lại hóa ra "hard function" =.=! like ý tưởng của bạn :D
    Luda Tín thích bài viết này
  7. Nhí Toothy xD

Nhí Toothy xD Thành viên cấp 1

đẹp quá ạ ^^ ý tưởng tuyệt vời :-bd
    nếu mình k nhầm thì bạn chuyển vòng tròn ở chữ E sang chữ W để che Eve từ poster cũ nhỉ :>:">
    Luda Tínmeo_con92 thích bài viết này.
  8. Luda Tín

uh Nhí Toothy xD, Thấy tiện nên lấy vòng tròn đó che luôn cho gọn

Ủng hộ diễn đàn